ใครมีฟักทอง..ถ่ายภาพมาขายกันได้แล้ว ..มีโหลดเรื่อยๆ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีฟักทอง..ถ่ายภาพมาขายกันได้แล้ว ..มีโหลดเรื่อยๆ  (อ่าน 1534 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 12:34:36 PM »

หากอ่านบทความไม่พอดีกับจอมือถือ คลิ๊ก!!ดูเนื้อหาเกี่ยวข้อง> www.ubmthai.com เวอร์ชั่นสมาร์ทโฟน >> www.pohchae.com
.
.         ภาพแนวฮาโลวีน ขายได้เรื่อยๆนะครับ ..ฝากเพื่อนๆสต๊อคที่ยังกินไข่ ถ่ายภาพแนวนี้มีโหลดแน่นอน .. ถึงเป็นเงินเล็กน้อย แต่หากมีโหลดเยอะๆก็มากโขอยู่..ขอให้มีเงินใช้กันถ้วนหน้าครับ.. วิธีทำ..ง้าย..ย.. ง่าย (ฟักทองลูกละ7บาท) ..มีดแกะสลัก20บาท ... ทำรายได้สุดคุ้ม..555 ปล. อย่าแกะฟักทองบนมือ ให้วางบนโต๊ะ เพราะพลาดปี๊ดเดียว มีดจะเเฉลบลงบนมือเลย ต้องระวังด้วยนะครับ..

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์