สมาคมคนหัวตัน ..มาดูไอเดียร์เด็ด การถ่ายภาพพร็อพจิ๋วๆ(1)
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมคนหัวตัน ..มาดูไอเดียร์เด็ด การถ่ายภาพพร็อพจิ๋วๆ(1)  (อ่าน 2392 ครั้ง)
nongtop
ผู้ช่วย Admin
member

คะแนน682

« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 12:54:35 PM »

Lips Sealed

..กำลังหาเพื่อนร่วมเรียน+ปรึกษา..pre degreeนิติศาสตร์รามปี2ครับ

หาเงินหลักหมื่น/เดือนได้ไม่ยาก หากท่านชอบถ่ายภาพ..สนใจสมัครที่ shutterstockได้เลย..คลิ๊ก!!ครับ. Huh?

nongtop
member

คะแนน682

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 01:08:38 PM »

Lips Sealed

..กำลังหาเพื่อนร่วมเรียน+ปรึกษา..pre degreeนิติศาสตร์รามปี2ครับ

หาเงินหลักหมื่น/เดือนได้ไม่ยาก หากท่านชอบถ่ายภาพ..สนใจสมัครที่ shutterstockได้เลย..คลิ๊ก!!ครับ. Huh?

eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 07:14:25 PM »

เมื่อวานที่ เซียร์ ห้าง อมร ชั้นใต้ดิน รื้อไปอยู่ ชั้น 4  พื้นที่เล็ก ไม่น่าเดิน ช๊อป

ส่วนชั้นใต้ดิน ตรงข้าม เจียง ลูกชิ้นปลา เป็นลานกิจกรรม

มีงานวัด เค้าจัดบรรยากาศงานวัดเลย มียิงปืน ลูกโป่ง  ปาเป้า ของกิน งานวัดเลย

มีโซน หนึ่ง จำลอง วัฒนธรรมไทย จิ๋ว เป็นหุ่น ปั้นด้วยอะไร ไม่ทราบ เค้าไม่ให้จับ

สวยมาก รถเข๊น รถเมล์ คนขายของ จิ๋วฯลฯ

เมื่อวาน วันสุดท้าย กระเพราะปลา อร่อย มาก ชามละ 40

ใส้กรอกข้าว อันละ 10 บาท เล่นไปสะ 8 อัน คนขาย มองหน้า เลย

เอ้อ !! ลืมไป ขนมถังแตก อันละ 35 บาท ผมซัดคนเดียว 2 อัน

ข้าวเย็นไม่ต้องเลย

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 07:57:53 AM »

อ้างถึง
เป็นหุ่น ปั้นด้วยอะไร ไม่ทราบ เค้าไม่ให้จับ

สวยมาก รถเข๊น รถเมล์ คนขายของ จิ๋วฯลฯ

..หากหาตลาดได้ น่าเป็นอาชีพที่ทำรายได้ดี" ทำโมเดลจิ๋วขาย " ..พี่ชาน่าทำนะครับ ..ผมจะอุดหนุนเป็นรายแรกเลย  ขอบคุณ

nongtop
member

คะแนน682

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 10:26:44 AM »

Lips Sealed

nongtop
member

คะแนน682

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 10:28:39 AM »

Lips Sealed

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์