Ag Group2 ประจวบคีรีขันธ์ ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 08:20:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Ag Group2 ประจวบคีรีขันธ์ ครับ  (อ่าน 7039 ครั้ง)
gunott
member
*

คะแนน4

AG SOUND SYSTEM

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 06:41:50 PM »

ตามที่บอกเพื่อนๆ ไว้ครับ จา Pots Ag Group2 ให้ดู มาชมกันเลยครับ

งานนี้เล่น อิเลคโทนนะครับ *-*

ดุชัดๆ กันที่จา Flying ( ซ้าย )

แล้วกะด้านขวาครับ

แขวนเสดแล้วครับ !!!! ( ซ้าย )

แล้วกะด้านขวาครับ

งานเริ่มแล้วครับ !!!!!

Mix หน้าครับ พระเอกของเรา Allen&Heath GL2200

กล่อง Effect ครับ

>เครื่องเล่น MD-SONY
>EQ DBX 2231
>Cross Furman X-424B
>Compressor & Gate Alisis & DBX & Behringer
>Sound Modul Roland R8
>Effect Roland Dep3 & Alisis
>Wireless Microphone HTDZ

ถ่ายรูปมาน้อยหน่อย เพราะฝนมันจากตก อะครับ

วันนี้แค่นี้ก่อนนะครับ แนะนำติชมได้นะครับ สวัสดีครับ

rittichai.l.
member
*

คะแนน1

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2007, 08:00:57 AM »

ไม่เห็นอีกแล้วท่าน Cheesy
gunott
member
*

คะแนน4

AG SOUND SYSTEM

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 01:54:19 PM »

ขอโทดทุก ๆ ท่านที่เข้ามาตอบนะครับ พอดีกลับบ้านต่างจังหวัดเกือบ สอง อาทิดเลย ไม่ได้เข้ามา update เลย คนที่มองไม่เห็นรูป
ต้องเข้าไปสมัครสมาชิกจากทางเวบบก่อนนะครับ ถึงจะเห็นรูปที่ Post ไว้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์