Simple Machines Forum [SMF] ไอค่อนมันไม่โชว์ ในwebboard แก้ยังไงครับ
มีนาคม 28, 2024, 08:04:50 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"  |  ห้องคอมพิวเตอร์  |  ●คน ทำ เว็บ  |  ●SMF  |  หัวข้อ: Simple Machines Forum [SMF] ไอค่อนมันไม่โชว์ ในwebboard แก้ยังไงครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Simple Machines Forum [SMF] ไอค่อนมันไม่โชว์ ในwebboard แก้ยังไงครับ  (อ่าน 2955 ครั้ง)
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน 1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 09:55:42 AM »

คนทำเว็บให้หายสาบสูญไปแล้ว

จะลบทิ้งทั้งเว็บเสียดาย ขอความรู้หน่อยคับ

Code Emoticons

สัญลักษณ์แสดงอารมณ์ และโค๊ด ไม่แสดงในบอร์ด

ใส่รูป

ตัวหนา

ตัวเอียง

ขีดเส้นใต้

ตัวเรืองแสง

ตัวมีเงา

ตัวเลื่อนไปทางซ้าย

จัดย่อหน้าชิดซ้าย

โค้ดใส่แฟลช

เข้าไปแก้ตรงไหน ครับ  

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน 1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 10:25:03 AM »

ลองเช็ค 777 ก่อนครับ ถ้าเป็นไปได้ซ่อมฐานข้อมูลซักรอบ
  อาการนี้ไม่เคยเจอ ..เรื่องนี้ น้องกุศล เขาเก่งครับ  HAPPY2!!
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน 1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:45:02 AM »

ขอบคุณ ขอบคุณ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"  |  ห้องคอมพิวเตอร์  |  ●คน ทำ เว็บ  |  ●SMF  |  หัวข้อ: Simple Machines Forum [SMF] ไอค่อนมันไม่โชว์ ในwebboard แก้ยังไงครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »