รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับทีวีโซนี่ย์รุ่น KV-G 14B1 ภาพไม่ตรงกับเสียง
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 01, 2024, 08:18:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับทีวีโซนี่ย์รุ่น KV-G 14B1 ภาพไม่ตรงกับเสียง  (อ่าน 1637 ครั้ง)
Angn-red@hotmail.com
member
*

คะแนน2

« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 09:34:14 AM »

รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับทีวีโซนี่ย์รุ่น KV-G 14B1 ภาพไม่ตรงกับเสียงมีกระป่อง IF อยู่หนึ่งตัวผมถอดออกมาดูไม่เห็นมีซีคล่อมเหืมอนรุ่นอื่นเลยครับลองจูนดูเสียงตรงแต่ภาพหายเลยแก้ไม่ตกครับรบกวนท่านช่วยแนะหน่อยครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณ

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1138

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 09:43:39 AM »

ให้จูนกลับมาที่เดิม ถ้าภาพยังไม่ตรงกับเสียงก็ให้เปลี่ยน ซอว์ฟิลเตอร์  HAPPY2!!
คงจะยุ่งล่ะทีนี้เพราะไปปั่นIFสะแล้ว ไม่ปรึกษาใครก่อน กลัวจะเป็นของเก่าไป ไงมันก็เก่าอยู่แล้ว
ขอแก้ไข อาการภาพไม่ตรงกับเสียง ไม่ใช่ซอว์ฟิลเตอร์ครับ คอยท่านอื่นต่อไปครับ
Angn-red@hotmail.com
member
*

คะแนน2

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 12:23:30 PM »

ปรกติรุ่นอื่นจะมีซีอยู่ไต้ผากระปอ๋งแต่กระป๋องนี้ไม่มีซีแต่ภาพแจ่มผมก็เลยไม่รู้จะเล่มตรงไหนขอบคุณครับสำหรับคำเนาะนำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์