ขอเสนอความคิดเห็นหน้าเว็บและการใช้งานหน่อยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 10:26:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอความคิดเห็นหน้าเว็บและการใช้งานหน่อยครับ  (อ่าน 3844 ครั้ง)
LEKKRISSANA
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน3

« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 12:03:11 PM »

ไม่รู้ว่าบทความนี้จะเป็นประโยชน์หรือเปล่า
       เนื่องจากการใช้งานเว็บ เมื่อเริ่มกรอกพาสเวิร์ดและยูสเซอร์แนม แล้วเอ็นเทอร์ พอรีเฟรชปุป ผมก็อยากให้มี ตรงที่แสดงว่า กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน เด้งขึ้นมาเลยอีกกรอบหนึ่ง
       เมื่อเราเข้าไปหน้าที่ แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน เข้ากระทู้ใดกระทู้หนึ่งแล้ว เมื่อเราเบล็คสเปคกลับหัวข้อนั้นจะไม่หาย แต่ถ้ากดที่ กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน อีกครั้ง กระทู้นั้นที่เราอ่านไปแล้วจะหายไป
       เป็นไปได้ไหมที่ ให้เบล็คสเปค แล้วกระทู้ที่เราอ่านไปแล้วเมื่อกี้ ให้หายไป หรือ เลื่อนตรงที่แสดงว่า กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน ให้มาอยู่โซนซ้ายมือด้านบนของจอ มันจะใกล้กับ เบล็คสเปคกลับและรีเฟรช

(ขอโทษด้วยนะครับ ผมแค่มีความคิดเห็นกับหน้าเวบเท่านั้นเอง ผิดพลาดต้องขออภัยด้วยครับ)
 Cool

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 12:43:31 PM »

ขอบคุณข้อเสนอแนะที่เป็นประโยชน์ครับ  Cheesy THANK!!

น่าใช้ฟังชั่นนี้ได้ครับ...

ให้คลิ๊กที่

มาร์คข้อความทั้งหมดว่าอ่านแล้ว     ( อยู่ด้านบนขวา กระทู้เมื่อเร็วๆนี้)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์