win7 เปิดไฟล์ pdf ไม่ได้ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 01:18:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: win7 เปิดไฟล์ pdf ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2315 ครั้ง)
pongsawas_2522♥
วีไอพี
member

คะแนน45

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 08:52:35 AM »

ลงวิน 7 แล้วเปิดวงจรไม่ได้ครับ(โหลดวงจรไม่ได้ครับ)
อ่านไฟล์pdfในdatasheetไม่ได้ด้วยครับ
จะเป็นที่win7หรือreaderครับ เพราะลงวิน7ใหม่ครับ
readerอ่านไฟล์ในเครื่องได้ปกติครับ

TongTang-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน985

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 11:36:46 AM »

งงกับคำถาม Angry Sad

ตกลงว่าเปิดอ่านไม่ได้ นี่อ่านแบบออนไลน์ผ่านหน้าเว็บไม่ได้หรือ??? 
และโหลดไม่ได้นี่ที่เว็บไหน   อีกอย่างตอนท้ายบอกว่าไฟล์ในเครื่องอ่านได้???

ว่าแต่ใช้โปรแกรมอะไรอ่าน pdf ใช้ acrobat หรือ  Foxit Reader
pongsawas_2522♥
วีไอพี
member

คะแนน45

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 04:10:09 PM »

ครับอ่านแบบออนไลน์ไม่ได้ครับ
โหลดวงจรไม่ได้ครับ(เว็บเรานี่แหละครับ) (ใส่รหัสแล้วครับ)
โดยปกติพอเรากดที่ลิ้งก์มันจะขึ้นหน้าต่าง
ให้เราเซฟ ใช่หรือเปล่าครับ(ไม่ขึ้นครับ)
แต่มันขึ้นหน้าต่าง accobat reader ให้อ่านเลยครับ
แต่มันอ่านไม่ได้ครับ
ส่วนไฟล์pdfที่อยู่ในเครื่องอ่านได้ปกติครับ
น่าจะเป็นที่accobat reader มากกว่าครับ
ของผมเป็น v.7 ครับน่าจะไม่รองรับกับวิน7ครับ Cheesy
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์