Samsung Laserjet Ml-2851ND พริ้นออกมาตัวหน้งสือมันซ้อนกันครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 20, 2024, 06:48:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Samsung Laserjet Ml-2851ND พริ้นออกมาตัวหน้งสือมันซ้อนกันครับ  (อ่าน 2475 ครั้ง)
sangvien
member
*

คะแนน10

« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:20:45 AM »

รบกวนช่วยวิเคราะห์ทีครับ พอดีตัวหนังสือ มันจะพริ้นออกมา ซ้อนๆ กันครับ นานๆ จะเป็นครับ บางครั้ง เทสพริ้น ก้อไม่เห็นอาการนี้ครับ  ทำความสะอาดโทนเนอร์ แล้วครับ ลองเปลี่ยน โทนเนอร์แล้วครับ ก้อยังเป็นอาการดังกล่าวอยู่ครับ อาการนี้คงไม่เกี่ยว ใน config ใน toll ของตัวพริ้นเตอร์น่ะครับ เพราะทางผู้ใช้ก็ไม่ได้ไปปรับแต่งอะไรครับ
เป็นไปได้ไหมครับ เป็นที่ ตัว  Laser Scanner ครับ แต่มันจะเลอะนิดหน่อยน่ะคร้บ ตัวหนังสือที่พริ้นออกมา ยังงง อยู่ครับ รบกวนด้วยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ.. ขอบคุณ Kiss

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์