ช่วยแนะนำการเลือกซื้อน้ำยา smoke หน่อยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 08:04:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำการเลือกซื้อน้ำยา smoke หน่อยครับ  (อ่าน 6576 ครั้ง)
no time
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:39:35 PM »

ping! ตอนนี้ผมใช้น้ำยาสโม๊คยี่ห้อ smokefluid แบบไม่ต้องผสมน้ำ คือนักดนตรีที่เล่นประจำเขาบอกว่ามันเหม็นครับ บางคนก็แพ้(โดยเฉพาะ เครื่องเป่ามันต้องใช้ลมหายใจมากกว่า ดนตรีชนิดอื่น) โดนบ่นมาเยอะพอสมควร  บ้างคนก็ไม่เป็นไรครับ ช่วยแนะนำยี่ห้อ ที่ไม่มีกลิ่น ไม่มีการระคายเคือง และปลอดภัย อ่ะครับพอจะมีบ้างมั้ยครับ แต่ยี่ห้อที่ใช้อยู่นี้ข้างขวดก็เขียนบอกว่าไม่มีกลิ่นน่ะครับ ก็เลยงง  ขอบคุณ และราคาเท่าไหร่ครับ อิอิ (วงดนตรีที่ไม่เอาสโม๊ค คาราบาว หนุ่ยอำพล ..ฯล ) ถ้าไม่มีสโม๊คไฟก็ไม่สวยใช่ป่ะครับ....

apilukra
member
*

คะแนน0

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 02:10:13 PM »

มีของบริษัทมัลติไลน์ผลิตอยู่ครับ  มีหลายกลิ่นเลย  กลิ่น  Cool , Classic , Romance ,Sport และไม่มีกลิ่น
tel .  029828165
อ.ป๋อง โคราช
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 07:21:46 AM »

ตามนั้นเลยครับ ชัวร์แน่นอนที่สุด
teslar
member
*

คะแนน0

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 05:49:20 AM »

เป็นธรรมดาของการเผาไหม้ครับ ย่อมมีกลิ่น ที่ทางมัลติไลน์ผลิตอยู่เขาผสมหัวน้ำหอมลงไปครับ เพื่อกลบกลิ่นที่เกิดจากการเผาไหม้ครับ ซึ่งทางมัลติไลน์เขาก็รับประกันว่าไม่มีผลกระทบต่อระบบทางเดินหายใจจริงหรือเปล่าไม่รู้ครับ แต่ได้กลิ่นหอมก็ยังดีกว่าได้กลิ่นไหม้ครับ ของนอกก็เหม็นครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์