Nootbook dell E5400
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 23, 2024, 06:45:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Nootbook dell E5400  (อ่าน 2199 ครั้ง)
sangvien
member
*

คะแนน10

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 10:29:28 AM »

ขอคำปรึกษาด้วยครับ nootbook dell รุ่น e5400 เวลาเราเสียบ สายไฟ Adapter ทีซาร์ท อย่างเวลา แบตมันใกล้จะหมด ช่วงที่เรายกไปใช้งานข้างนอก แล้วกลับมาเสียบสายไฟ Adapter ที่ซาร์ทเข้าโดยที่เรายังไม่ได้ shut down windows ปิดเครื่องน่ะครับ หน้าจอ มันจะกระพริบ ช่วงที่เราเสียบ สายไฟ อะแดปเตอร์นี่แหละครับ แต่ ทุกอย่างก็ใช้งานได้ปกติ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ แบต หรือ ขั้ว แบต หรือ หัวแจ๊ก อะแดปเตอร์ ใครเคยเจออาการนี้ บ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์