จะดึง favorite ทั้งหมดจาก Firefox ไปใส่ใน IE ได้ยังไง??
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 02:16:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะดึง favorite ทั้งหมดจาก Firefox ไปใส่ใน IE ได้ยังไง??  (อ่าน 5158 ครั้ง)
laonyong
member
*

คะแนน 0

« เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 10:27:44 PM »

พอดีว่าอยากจะก็อบ รายชื่อเว็บที่เซฟไว้ใน Firefox มาไว้ใน IE เผื่อจะได้ก็อบไว้ใช้กับเครื่องอื่น  เพราะ Firefox สามารถ import จาก IE ได้ง่ายครับ  เพราะเคยลอง Import จาก Firefox ไป IE ภาษาไทยที่ตั้งไว้ IE อ่านไม่ได้ครับ  เลยอยากจะได้วิธีใหม่มาใช้บ้าง  ขอรบกวนด้วยครับท่านผุ้รู้
 help!!! Cheesy
whitecrow
Full Member
member
**

คะแนน 32

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 06:52:59 AM »

ปกติผมเคยใช้ แต่ ie นะครับผม ใช้วิธีเข้าไปที่ folder favorites ใน my com แล้วก๊อบปี้มาทั้ง folder เลยน่ะครับผมเร็วดี ถ้าไงลองหา folder favorites ของ firefox ดุนะครับว่าอยู่ตรงไหนแล้วก๊อบเก็บไว้แล้วลองเอาไปเปิดดูนะคัรบผม
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์