ขอวงจรแอมป์มอไซด์หน่อยครับ อยากได้มากๆ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ขอวงจรแอมป์มอไซด์หน่อยครับ อยากได้มากๆ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวงจรแอมป์มอไซด์หน่อยครับ อยากได้มากๆ  (อ่าน 5552 ครั้ง)
aenrakdee
member
*

คะแนน1

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 07:07:52 PM »

งง คือผมไปหาซื้อหลายๆร้านแล้วครับ คือไม่มีเลย ผมไช้รถนูโว แบต12v 7A  น่าจะได้สัก 80w แต่หาซื้อแอมป์ประมานนี้ไม่ได้เลย บางอันไหญ่ไปบ้าง บางอันเล็กแต่ไช้ไอซีซื้อมาหลายอันแล้ว พังหมดงะ ความร้อนสูงไช้งานได้ไม่นาน  ท่านที่ยังพอมีวงจร ก็ขอหน่อยละกันครับ เอาแบบประมาน60ถึง80w แล้วมีปรีไนตัวด้วยครับ แบบที่มีจูนแหลม จูนแบส และวอลุ่ม ครับ ถ้าไห้ดีก็ขอแบบมอสเฟตละกันคือว่าแบบที่มันไช้งานหนักได้หน่อย

aenrakdee
member
*

คะแนน1

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 04:07:02 PM »

เศร้าจัง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยคราบ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ขอวงจรแอมป์มอไซด์หน่อยครับ อยากได้มากๆ