รบกวนขอความเห็นหน่อยคร้าบ....
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 27, 2024, 10:28:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความเห็นหน่อยคร้าบ....  (อ่าน 4035 ครั้ง)
arbooshiyab
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 06:53:30 PM »

อยากตีตู้ SUBWOOFER ใหม่ใส่ cefiro a31ครับ แบบที่ใช้อยู่ยังไม่ถึงใจครับ ลำโพงที่ใช้อยู่ก็เป็น bostwick 12 นิ้ว 1200-w 1 ดอก เหล็กหล่อ แม่เหล็ก3 ชั้น ครับ ส่วน power ก็เป็นของ bostwick 5.1-c 900w  ที่ตีมามันดังแต่ในห้องโดยสารครับ คือตอนนี้แบบที่อยากใด้ ก็ให้มันดังทั้งในและนอกห้องโดยสารเลยครับ เผื่อคนอื่นด้วย อิๆๆๆๆ ส่วนเพลงที่ใช้ฟังก็ประมาณ พวก...Heavy-metal...Hard-core...Dead-Rock ..ชอบฟังแบบหนักๆครับ .อยากจะรบกวน ขอรายละเอียด-รูปภาพ และข้อคิดพร้อมคำแนะนำ...จากทุกท่านครับ..........ขอบคุณมากๆล่วงหน้าคร้าบ......มือใหม่-ใสสะอาด... เยี่ยมมาก 

rittichai
member
*

คะแนน12

rittichai1506@windowslive.com
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 12:09:36 PM »

ตู้แบบไหนครับ ตอนนี้ แอมป์กำลังน้อยไปหน่อยนะครับ

จำหน่าย car poweramp class D VCEaudio นาย ฤทธิชัย เหล็กสี 56ม.5 ซ.กุศลสามัคคี ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี 12130. ธ.ไทยพาณิชย์ no. 047-2-51128-9
arbooshiyab
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 01:12:55 AM »

ของผมเป็นตู้ลิ้นครับ ส่วนพลังผมว่าแบบนี้ก็ OK ครับ เพียงแต่อยากให้เสียงมันกระหึ่มออกนอกรถบ้างครับ แต่ข้างในรถพออัดจริงๆมันก็ OK ครับ เพียงแต่คนอื่นไม่ใด้มันกับผมเท่านั้นเองครับ  อิๆๆๆๆๆๆ ว่าจะลองดูตู้ใหม่เพียงแต่กำลังศึกษาครับ อยากตีเอง แต่ถ้ามันไม่ใด้จริงๆ ก็คงให้ช่างจัดการให้แหละครับ ก็ขอความเห็นทุกท่านหน่อยนะครับ... เศร้าจัง
rittichai
member
*

คะแนน12

rittichai1506@windowslive.com
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 12:33:22 PM »

ของผมเป็นตู้ลิ้นครับ ส่วนพลังผมว่าแบบนี้ก็ OK ครับ เพียงแต่อยากให้เสียงมันกระหึ่มออกนอกรถบ้างครับ แต่ข้างในรถพออัดจริงๆมันก็ OK ครับ เพียงแต่คนอื่นไม่ใด้มันกับผมเท่านั้นเองครับ  อิๆๆๆๆๆๆ ว่าจะลองดูตู้ใหม่เพียงแต่กำลังศึกษาครับ อยากตีเอง แต่ถ้ามันไม่ใด้จริงๆ ก็คงให้ช่างจัดการให้แหละครับ ก็ขอความเห็นทุกท่านหน่อยนะครับ... เศร้าจัง
เพิ่มแอมป์ครับ เจาพช่องเข้าโดยสารรับรองนอกรำได้แน่ครับ

จำหน่าย car poweramp class D VCEaudio นาย ฤทธิชัย เหล็กสี 56ม.5 ซ.กุศลสามัคคี ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี 12130. ธ.ไทยพาณิชย์ no. 047-2-51128-9
arbooshiyab
member
*

คะแนน0

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 12:12:39 PM »

เยี่ยมมาก Kiss ดีใจจัง ดีใจจัง ดีใจจัง wav!! Cheesy WAIT!!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์