ขอ driver lwha511p7 เสียงไม่มีครับ ขอบคุณครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 29, 2024, 06:00:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ driver lwha511p7 เสียงไม่มีครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 3789 ครั้ง)
tour
member
*

คะแนน1

เหนื่อยกับความรู้ดีกว่าอยู่กับความโง่...

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 08:17:40 PM »

หาจนเหนื่อยแล้วครับช่วยด้วยครับ wav!!

TongTang-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน985

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 10:16:08 PM »

หนต่อๆ ไปขอรายละเอียดเยอะกว่านี้ด้วยครับ
เช่นยี่ห้อ เป็นอุปกรณ์อะไร รุ่นอะไร ใช้กับวินโดอะไร

อย่างตัวที่ถามน่าจะเป็นยี่ห้อ Yamaha  ค่อนข้างจะเก่าแล้ว หาไดร์เวอร์ยากหน่อย
ลองดูละกันครับไม่แน่ใจจะใช้ได้ไหม เท่าที่ค้นหาดูถ้าไม่ใช่รุ่น Xwave 4000 ก็  ALS4000

ดาวโหลด win98-xp  *แก้ลิ้งค์ใหม่แล้ว

ถ้ายังไม่ได้เข้าไปที่เว็บนี้ http://members.driverguide.com/ums/index.php?action=r
แล้วทำการสมัครสมาชิกจะสามารถโหลดได้ฟรี
(จำไม่ได้ว่าอีเมลหนึ่งให้โหลดได้เท่าไร แต่มีจำกัดอยู่ หมดอายุก็สมัครด้วยอีเมลใหม่)

tour
member
*

คะแนน1

เหนื่อยกับความรู้ดีกว่าอยู่กับความโง่...

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 11:43:08 AM »

ขอบคุณครับแต่โหลดไม่ได้ สมัครไม่ได้ครับ ขอเป็นไฟล์ได้หรือเปล่าครับถ้าได้ ขอบคุณมากๆครับ รับปากทำให้เขามาหลายวันแล้วครับ ขอบคุณ
TongTang-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน985

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 01:20:28 PM »

ขอบคุณครับแต่โหลดไม่ได้ สมัครไม่ได้ครับ ขอเป็นไฟล์ได้หรือเปล่าครับถ้าได้ ขอบคุณมากๆครับ รับปากทำให้เขามาหลายวันแล้วครับ ขอบคุณ

ขออภัยวางลิ้งค์ไดร์เวอร์ให้ผิด ผมโหลดมาจากเว็บนั้นแล้วอับโหลดไฟล์ำไว้ที่อื่นแล้ว
สงสัยรีบไปหน่อยเลยลืมเช็คความเรียบร้อย แก้ให้แล้วครับ กลับขึ้นไปดาวโหลดได้เลย  Tongue

tour
member
*

คะแนน1

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 06:10:06 PM »

ขอบคุณครับได้เรื่องยังไงจะมาแจ้งครับผม ขอบคุณ ดีใจจัง เยี่ยมมาก ขอบคุณ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์