ขอ service mode จอ Zulex หน่อยครับ ช่วยผมทีครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 23, 2024, 08:47:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ service mode จอ Zulex หน่อยครับ ช่วยผมทีครับ  (อ่าน 3456 ครั้ง)
GoB
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 08:15:48 PM »

จอ zulex แบบวิทยุ ติดรถยนต์    แบบ2din  รุ่น 212

จู่ๆ จอถูกแบ่งเป็น2ข้าง  สี ความสว่างไม่เท่ากัน  แบ่งตรงกลางพอดี

ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดีครับ โทรถามศูนย์ ก็จะให้เข้าไปอย่างเดียวเลย  ผมไม่สะดวกเข้าไปจริงๆ

ใครพอจะมีวิธี รบกวนหน่อยนะครับ ลำบากใจมากๆ

มีท่านผู้รู้แนะนำว่า น่าจะเป็นที่การตั้งค่า  แต่ผมหาไม่มีจริงๆ รวมทั้งลอง reset ดูแล้ว ก็ไม่เป็นผลเลยครับ               เศร้าจัง    ช่วยผมทีนะครับ ขอบคุณ

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์