พี่ครับช่วยด้วยครับ share file ไม่ได้ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 28, 2024, 07:50:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับช่วยด้วยครับ share file ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2882 ครั้ง)
nongpoom
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2008, 09:39:03 PM »

เครื่อง 1 vista อีกเครื่อง xp ครับ ตอนนี้  อยู่ที่เครื่อง xp ครับ
            1.  xp เห็น folder ของ vista ที่ share ครับ ลอง copy file ของเครื่อง vista มาลงที่ xp สามารถทำได้ครับ แต่ไม่สามารถ copy file จาก xp ไป vistaครับ  ขึ้นว่า
            2.  จะ share folder ของ xp ทำไม่ได้ครับขึ้นว่า
              รบกวนพี่ด้วยครับ
                       ขอบคุณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์