พอดีอยากจะต่อ amp รถครับแนะนำหน่อย พร้อม ซัพด้วยนะ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: พอดีอยากจะต่อ amp รถครับแนะนำหน่อย พร้อม ซัพด้วยนะ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีอยากจะต่อ amp รถครับแนะนำหน่อย พร้อม ซัพด้วยนะ  (อ่าน 6496 ครั้ง)
poohart6627
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 06:12:18 PM »

พอดีว่า  มีวงจรตัวหนึ่งของ  หนังสือเล่มหนึ่ง ประมาณ 40 w บอกว่าเป็นของรถยนต์นะครับ  พอดีอยากทราบว่ามันจะ work ไหมครับ แล้วก็ใครมี ซัพดีๆวงจรดีมาแนะนำบอกนะครับแบบว่ามือใหม่  นะครับรูปข้างล่างนะครับ

poohart6627
member
*

คะแนน0

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 06:16:36 PM »

ถ้าเพื่อนคนไหนสนใจบอกนะครับ  มีหลายวงจรมากมายพอดีซื้อมาจาก กทม. อยากได้วงจรลองถามมานะเราจะดูให้แต่ตอบกระทู้เราด้วยครับ
otto_utt
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 09:03:37 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: พอดีอยากจะต่อ amp รถครับแนะนำหน่อย พร้อม ซัพด้วยนะ