ผม ม่าย มาววว
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 28, 2024, 11:09:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผม ม่าย มาววว  (อ่าน 2014 ครั้ง)
supoj007
member
*

คะแนน286

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 06:21:48 PM »

Huh? Shocked Shocked
วันนี้เองครับ  เยื้องๆร้านผมเอง
กะทาชาย  สอง นาย เพื่อนชี้ปึกกัน  นายหนึ่งเป็นชั่งปะยาง ฝีมือดี  ตะ  แต่  ขี้ เมา นายหนึ่งเป็น รปภ โดนไล่ออก  เพราะ  เมาขณะปฏิบัติหน้าที่  คริ คริ... Shocked
ขี้เมา
อากาศก็ไม่ร้อน
แต่อยู่ๆ ดื่มเหล้ากัน คงชวนกันมา นั่ง นอน กลางถนน สะงั้น
อ้าว  ดูเอา เป็นเพราะอะไร
สุดท้าย โดนตำรวจนอกเครื่องแบบ ด่า   เลยเลิกไปเฉยๆ
อ้ายเรา ก็ทำหน้าที่เป็นนักข่าวอย่างเดียว
เคยเห็ยบ่อยๆ เลยไม่อยากลงไปห้าม  อิอิอิอิ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์