ช่วยด้วย handdy drive กู้ขอมูลคืนมาได้ไม่หมด
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 25, 2024, 10:09:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วย handdy drive กู้ขอมูลคืนมาได้ไม่หมด  (อ่าน 1778 ครั้ง)
sangvien
member
*

คะแนน10

« เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 10:34:09 AM »

ช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ พอดีมันติดไวรัส คลีนไวรัสแล้วมองไม่เห็นข้อมูลใน tume drive แต่ใช้เม้าท์คลิกขวา เลือก properties มีการใช้พื้นที่ใน tume drive capacitey ก็เลยใช้ programe handy recovery v2 กู้ข้อมูลก้อ เจอน่ะครับแต่ บางไฟล์ก้อเป็นเครื่องหมายกากบาท อยากทราบว่า ตัวแฟ้มที่เป็นเครื่องหมายกากบาท จะพอมีวิธีกู้คืนมาได้หรือเปล่าครับ หรือมีโปรแกรมตัวไหนบ้างนอกจากตัวนี้ครับ ไฟล์งานสำคัญด้วยครับ ช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ ขอพระคุณล่วงหน้าครับ Kiss Kiss

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์