ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการประกอบเครื่องชุดเล็กหน่อยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 29, 2024, 08:48:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการประกอบเครื่องชุดเล็กหน่อยครับ  (อ่าน 4130 ครั้ง)
wasan2007
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 08:28:50 PM »

คือว่าผมอยากจะประกอบเครื่องเสียงชุดเล็กในการออกงาน  แต่ง -บวช  นะครับว่ามีอะไรบ้าง  Embarrassed  และก็ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  เขาคือความใฝ่ฝันของผมมาตั้งนานแล้วครับ   ขอความรู้จากท่านอาจารย์ดว้ยครับ Cheesy  Smiley

Apisit
member
*

คะแนน21

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 09:10:23 PM »

ผมก็ไม่ทราบราคามากหรอกครับพอดีเจอ ก็เก็บมาให้ดูครับ(ผมก็ไม่รู้ว่าท่านว่างงบไว้เท่าไรครับ)
 Tongue Tongue

ความดีไม่มีขาย...อยากได้...ทำเองครับ
wasan2007
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 11:52:33 PM »

ขอบคุณครับท่านใดมีอะไรจะเพิ่มเติมให้ฟามรู้อีกใหมครับ  จะเป็นพระคุณอย่สูงครับ Cheesy Smiley Wink
Apisit
member
*

คะแนน21

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2007, 06:34:16 PM »

ขอบคุณครับท่านใดมีอะไรจะเพิ่มเติมให้ฟามรู้อีกใหมครับ  จะเป็นพระคุณอย่สูงครับ

ผมว่าน่าใช่ให้ถูกนะครับเราเป็นเจ้าของภาษา   Grin

ความดีไม่มีขาย...อยากได้...ทำเองครับ
Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2007, 07:44:10 PM »

คือว่าผมอยากจะประกอบเครื่องเสียงชุดเล็กในการออกงาน  แต่ง -บวช  นะครับว่ามีอะไรบ้าง  Embarrassed  และก็ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  เขาคือความใฝ่ฝันของผมมาตั้งนานแล้วครับ   ขอความรู้จากท่านอาจารย์ดว้ยครับ Cheesy  Smiley
จงตอบคำถาม  ตามนี้ก่อน
1.เครื่องเสียงที่ท่านมีอยู่  มีอะไรบ้างครับ (ถ้ามี  บอกรุ่น ยี่ห้อ ขนาดกำลังขับ  เป็นข้อมูลเบื้องต้น
2.งบประมาณที่ท่านมีอยู่
3.ความต้องการที่ท่านยากจะได้  อื่นๆ  (จะเอากี่ตู้  เพาเวอร์กี่ตัว ชอบแบบไหน)
4.ท่านสามารถ  ดูแบบลำโพงเบื้องต้นได้ในบอร์ด

รูปด้านล่างนี้เป็นองค์ประกอบเบื้องต้น  ท่านสามารถนำไปเป็นส่วนตัดสินใจ  การจัดชุดเครื่องเสียงได้ครับ

wasan2007
member
*

คะแนน0

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 04:32:52 AM »

ขอโทษครับพอดีเข้ากะดึกเบอไปครับผม Smiley Wink
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์