โหลดบิทด้วย Flashget เข้าท่าดีเหมือนกัน
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 29, 2024, 08:38:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดบิทด้วย Flashget เข้าท่าดีเหมือนกัน  (อ่าน 7803 ครั้ง)
mbsamart
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2007, 10:30:22 PM »

Grin Grin

TongTang-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน985

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2007, 10:45:42 PM »

เดี๋ยวต้องสองมั้ง ใช้แต่ µTorrent โหลด
ช่างมาดเป็นแฟน Bitcosmo อยู่เหมือนกันหรือครับนี่
ผมมีโคต้าว่างอยู่สองที่  Tongue
mbsamart
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2007, 10:50:50 PM »

เดี๋ยวต้องสองมั้ง ใช้แต่ µTorrent โหลด
ช่างมาดเป็นแฟน Bitcosmo อยู่เหมือนกันหรือครับนี่
ผมมีโคต้าว่างอยู่สองที่  Tongue

เพิ่งใช้ครับ แล้วก็ต้องเลือกโหลดเอาเพราะเน็ตไม่แรง อย่างเพลงผมก็เลือกเอาบางเพลงไม่ได้เอาทั้งแผ่น Tongue
โคต้าว่าง..ไว้ทำอะไรเหรอครับ ยังไม่คล่องเรื่องบิท เพราะโดนปิดไม่ให้ออกอยู่นาน
member
*

คะแนน985

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2007, 11:06:39 PM »

เพิ่งใช้ครับ แล้วก็ต้องเลือกโหลดเอาเพราะเน็ตไม่แรง อย่างเพลงผมก็เลือกเอาบางเพลงไม่ได้เอาทั้งแผ่น Tongue
โคต้าว่าง..ไว้ทำอะไรเหรอครับ ยังไม่คล่องเรื่องบิท เพราะโดนปิดไม่ให้ออกอยู่นาน

ใช้โปรแกรมโหลดบิตพวก BitComet หรือ µTorrent ก็เลือกดาวโหลดไฟล์ย่อยข้างในได้เหมือนกันครับ
และโหลดไม่เสร็จก็มาต่อวันหลังได้ และถ้าจะเอาไฟล์ย่อยที่ไม่ได้เลือกจากครั้งก่อนก็ทำได้เหมือนกัน
ลบงานเก่าออกจาก List แล้วก็สั่งให้ทำงานใหม่อีกรอบ แล้วก็เลือกงานอื่นๆ ที่ยังไม่ได้เลือกจากหนก่อน
ที่ว่ามีโคต้าว่างนี่คือโคต้าของผมครับ ผมมีสิทธิ์ชวนเพื่อนเข้าไปใช้ในนามกลุ่มผมได้
(อธิบายถูกเปล่าเรา เพราะได้มาก็ไม่เคยแนะนำใครมาร่วมกลุ่มสะด้วย..ฉายเดี่ยวตลอด   Tongue )
ก็ทั้งอับโหลดและดาวโหลดปาไปเกือบจะ 10 G แล้วครับเลยได้สิทธิ์นี้
เหมือนกระทู้นี้มั้งครับ..ผมมี​ invite ​ของ​ bitcosmo 8 ​ที่​ ​อยากแจกสมาชิก

ว่าแต่ช่างมาดหลงเข้าไปสมัครได้อย่างไรครับ
วันหน้าอยากได้ไฟล์ไหนที่ข้อมูลสูงๆ ก็บอกผมครับเดี๋ยวไปดูดมาให้   Tongue

ผมมีตัวช่วยเพิ่มอับโหลดและดาวโหลดบิต จะลองเอาไปใช้ดูไหมครับ
ที่ทดสอบมาก็ดีเหมือนกันเร็วขึ้น ตัวนี้ครับ BT Engine  เดี๋ยวผมอับให้ครับ

mbsamart
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2007, 11:10:33 PM »

Cheesy Cheesy เข้าใจแล้วครับ ส่วนโปรแกรมเอามาลองหน่อยก็ไม่เสียหาย Tongue
member
*

คะแนน985

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2007, 11:32:42 PM »

ส่วนโปรแกรมเอามาลองหน่อยก็ไม่เสียหาย Tongue

อับโหลดให้เสร็จแล้วครับ.. BT Engine

ใน bitcosmo มีเรื่อง Macgyver ด้วย เดี๋ยว HDD ผมว่างแล้วจะดูดให้ครับ  Tongue

mbsamart
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2007, 11:44:21 PM »

อับโหลดให้เสร็จแล้วครับ.. BT Engine
ใน bitcosmo มีเรื่อง Macgyver ด้วย เดี๋ยว HDD ผมว่างแล้วจะดูดให้ครับ  Tongue

ขอบคุณครับ แล้วโปรแกรมทำงานยังไงครับ
เรื่องหนังไม่รีบครับ รบกวนจริงๆ เลยเกรงใจๆ Cheesy Cheesy
member
*

คะแนน985

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2007, 12:23:33 AM »

ขอบคุณครับ แล้วโปรแกรมทำงานยังไงครับ
เรื่องหนังไม่รีบครับ รบกวนจริงๆ เลยเกรงใจๆ Cheesy Cheesy

ข้างในมีวิธีการใช้งานแนบบอกไว้แล้วครับ

บอกไว้ก่อนครับ ว่าไม่ได้ลืม แต่ตอนนี้ยังไม่ว่างเคลียร์ HDD เลย
ทำคอมชาวบ้านสะเป็นส่วนใหญ่  ของตัวเองมักไม่มีเวลาทำ  Tongue

มีคุยกันสองคนในกระทู้นี้ ชาวบ้านเขาจะว่าเอาไหมนี่  Cool
eskimo_bkk-LSV team♥
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 15, 2007, 08:11:16 AM »

ไม่มีใครว่าหรอกสำหรับการแบ่งปันน้ำใจกันแบบนี้  ใครลองว่าสิ หึๆๆ Tongue Grin
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 15, 2007, 08:41:27 AM »

ไม่มีใครว่าหรอกสำหรับการแบ่งปันน้ำใจกันแบบนี้  ใครลองว่าสิ หึๆๆ Tongue Grin

กลัวแล้วครับ  Tongue Cool Grin

service
member
*

คะแนน76

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 02:36:42 PM »

Winkผมขอสมัครเป็น สาวกบิต ด้วยคนนะครับพี่โอ๋
Cheesy
winai4u-LSV team
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน673

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 04:28:46 PM »

ส่วนโปรแกรมเอามาลองหน่อยก็ไม่เสียหาย Tongue

เมื่อคืนดูดแมกไกรเวอร์ไว้ สปีดดาวน์ไม่กระดิกเลย
ผมหาแผ่นที่อื่นให้ท่านดีกว่า อิอิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์