ไดสตาร์ DT-2136P3
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 24, 2024, 04:19:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไดสตาร์ DT-2136P3  (อ่าน 1755 ครั้ง)
myhump
member
*

คะแนน4

« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 05:43:56 PM »

อาการกินฮอร์ ถ้าถอดสายโยคออกก้อไม่กินครับแต่วัดโย๊ค ก้อไม่เสีย รึว่ามันวัดไม่ได้ครับ รบกวนขอเบอร์โย๊ครุ่นนี้ด้วยครับเพราะว่าไม่มีเบอร์ติดมาเเละก้อดูเหมือนว่าเพิ่งจะเปลี่ยนมาไม่นานนี้เองครับเพราะว่าใหม่มากเลยครับเจ้าของบอกว่าน้องสาวยกเครื่องให้มา เอามาซ่อมเอา เหมือนว่าช่างเก่าก้อจะเเก้อาการนี้มั้งครับเพราะว่า คอนเดอเยน และโน๊ค ไม่ได้ขันน๊อตมาด้วยครับ อ้อ  ขออีกนิดนะครับเอ่อ รีโหมดรุ่นนี้น่าตาแบบไหนครับเดี๋ยวมืดๆจะมาบอกเบอร์ไอซีครับ ขอโทดด้วยครับและรบกวนด้วยครับๆๆๆๆๆๆ และก้อขอบคุณมากครับ

รูปครับ

tuspag2
member
*

คะแนน4

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 09:10:34 PM »

ลองหาโย๊คมาลองก่อนครับเดี๋ยว HOr พังอีก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์