ท่านใดมี ไอซี เบอร์ LA1845N บ้างครับ ของเครีองเสียง SONY
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มิถุนายน 12, 2024, 01:32:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมี ไอซี เบอร์ LA1845N บ้างครับ ของเครีองเสียง SONY  (อ่าน 1310 ครั้ง)
drdr61♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน292

ดูสิ่งที่มากระทบใจ อย่าเอาจิตไปปรุงแต่ง

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 10:13:39 AM »

ท่านใดมี ไอซี เบอร์ LA1845N  บ้างครับ ของเครีองเสียง SONY ภาครับ วิทยุ 
ลูกค้าบอกว่าของเขาฟังวิทยุได้ แต่พอมาหาผมกลับฟังไม่ได้ เขาบ่นใหญ่เลย
ผมก็งง ทั้งๆที่ผมไม่ได้รื้อเครื่องเลย แค่ต่อสายลำโพงที่ตู้ลำโพง แล้วก็ส่งงาน
แต่พอตีกลับด้วยอาการนี้ ผมเลยงงเลย  ลองรื้อเครื่องดูปรากฏว่า มีรอยซ่อมส่วน
ของวิทยุมาก่อน  แล้วช่างคนก่อนไม่ได้ใส่ซีเนอร์คุมไฟ เลี้ยงไอซี รับวิทยุ มา
เลยทำให้มันเสีย หรือว่าเสียอยู่แล้ว เลยถอดซีเนอร์ทิ้ง ก็ไม่รู้
แต่ยังไงก็ต้อง หาไอซีมาเปลี่ยนให้เขา..ไม่อยากให้เขามาโวยวาย ..
หาซื้อแถว บ้านไม่มีสักร้านเลย ครับ 

คนเราต่างที่มา ต่างที่ไป ย่อมคิดและทำอะไรที่ต่างกัน ยอมรับและเข้าใจ  จะสงบสุข
ขายอุปกรณ์ไวเลส และสายอาศไวเลส wifi

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์