ช่วยหน่อยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 23, 2024, 08:07:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 3163 ครั้ง)
benzd
member
*

คะแนน17

« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 10:28:34 PM »

แหลมแม่เหล็กขาดซ่อมได้ไหมครับ และดอก15เสียงมันแตกๆเป็นเพราะอะไรครับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

NJradio
member
*

คะแนน5

เด็กใหม่ใจรักเครื่องเสียงครับ

MNKnui@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2008, 11:11:24 AM »

แหลมแม่เหล็กขาดซ่อมได้ไหมครับ และดอก15เสียงมันแตกๆเป็นเพราะอะไรครับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ใช้เครื่องขับแบบไหน..ไฟเท่าไหร่ครับ   อาจเป็นเพราะเครื่องขับเราก็ได้นครับลองเช็คดูอีกที่ครับ

Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2008, 01:20:20 PM »

มันแรงขนาดนั้นเซียวหรือ   น้อง    แสดงว่าไม่ยั้งมือเลย  Tongue
AMPFET TEAM
member
*

คะแนน9

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2008, 03:10:55 PM »

ดอกลำโพง 15 มันเก่าแล้วรึป่าวครับ สไปเดร์อ กับขอบเชอร์ราวด์ มันทรุดแล้วรึป่าว Cheesy Cheesy
benzd
member
*

คะแนน17

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2008, 08:53:57 PM »

จัดมายังไม่ถึงครึ่งปีเลยครับ
aungdoy
member
*

คะแนน4

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 07:04:26 AM »

คำถามน้อยจัง  แต่ยิ่งถามน้อย ๆ มันยิ่งกว้างยากในการที่จะมีคนตอบให้ตรงเป้า
อย่างเช่น  " แหลมแม่เหล็กขาด " มันหมายถึงอะไร  แม่เหล็กขาด ? หรือตัวว้อยล์มันขาด ? รุ่น/ยี่ห้ออะไร? หรือโนเนมกรวยกระดาษ ตัวล่ะสี่ซ้าห้าสิบบาท
15 นิ้ว ยี่ห้อ/กำลังวัตต์  ใช้กับเครื่องแบบไหน ฟังในบ้านหรือกลางแจ้ง ?
ถ้าขยันพิมพ์ให้ข้อมูลหน่อย ผมว่าตั้งกระทู้ไม่ถึง 2 ชั่วโมง ได้คำตอบแบบ ชัวร์ปึ๊ก ในบอร์ดนี้มีช่างเก่ง ๆ มากประสบการณ์อยู่เยอะมาก กกกกก ส์  Grin Grin

ประสบการณ์มิได้มากมาย  แต่จริงใจที่จะแบ่งปัน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์