ถึงท่านนิมิต
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 29, 2024, 03:11:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านนิมิต  (อ่าน 3818 ครั้ง)
nopa
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2007, 08:44:43 AM »

ชุดเล็กที่ท่านตอบ กท.NJradioไม่รวมตู้ ถามราคา
หมายเลข 1 ราคา..........................บาท
หมายเลข 2 ราคา..........................บาท
หมายเลข 3 ราคา..........................บาท
หมายเลข 4 ราคา..........................บาทสนใจครับเพื่ออยู่ในงบผม
ถ้าอยากได้ติดต่อที่ใดครับ

Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2007, 09:09:45 AM »

.บริษัท  เทคน่า อีเล็กโทรนิคส์  จำกัด    Smiley
       www.technasound.com

เข้าดูในเว็บเขาเลยครับ  Smiley
w_man
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2007, 09:29:00 AM »

ไม่เห็นมีราคาบอกเลยครับ
Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2007, 10:02:05 AM »

ไม่เห็นมีราคาบอกเลยครับ
ต้องติดต่อโดยตรงกับผู้ขายครับ   เขาไม่ลงราคาให้เห็นหรอก   ต้องโทรสอบถามโดยตรง

เอาเป็ว่าเราดูเป็นแบบแล้วหาแหล่งอื่นเทียบราคา  จัดชุดเองก็ได้ครับ  Smiley
nopa
member
*

คะแนน0

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2007, 08:39:42 AM »

ขอบคุณครับ
pkkel
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน181

ความจนไม่ได้ อยู่ ในหมู่คนขยัน

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2007, 09:22:18 AM »

ขอร่วม กระทู้หน่อยนะครับ.......สวัสดีครับ ท่านนิมิต  ผมมี มิกเซอร์ ตัวเดียว  แหล่งโปรแกรม ไม่ต้องมีเยอะ ต้องการ   แอมป์  /ลำโพง......กะว่าตั้งงบไม่น่าเกิน50000เล่นอย่างไรดีครับ จัดชุดให้หน่อยซิ กะเอาไว้รับงานเล็กๆไม่ดังมาก เน้นเสียง หวานๆ สวน อาหารอย่างไงอย่างงั้นเลย เป็นหลัก Smiley
Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2007, 10:06:43 AM »

ขอร่วม กระทู้หน่อยนะครับ.......สวัสดีครับ ท่านนิมิต  ผมมี มิกเซอร์ ตัวเดียว  แหล่งโปรแกรม ไม่ต้องมีเยอะ ต้องการ   แอมป์  /ลำโพง......กะว่าตั้งงบไม่น่าเกิน50000เล่นอย่างไรดีครับ จัดชุดให้หน่อยซิ กะเอาไว้รับงานเล็กๆไม่ดังมาก เน้นเสียง หวานๆ สวน อาหารอย่างไงอย่างงั้นเลย เป็นหลัก Smiley

สวัสดีครับพี่  ปก.pkkel Smiley
งานแบบสวนอาหาร   คงไม่ได้ต้องกาการอัดกระแทกซักเท่าไร   เน้นการฟังนุ่มๆ หวานๆมากกว่า

คงเป็นลำโพง 12"  หรือ 15"   แบบขาตั้งใช้ของมีระดับหน่อย  งานแบบนี้(ตู้ทำเองคงไม่เหมาะกับแขกวีไอพีเท่าไร)  Tongue

ส่วนเพาเวอร์แอมป์พี่ก็ลองดูของ YAMAHA  ก็ได้นะ +กับลำโพงเข้าชุดกันก็ได้

ปล.พี่เก่งและชำนาญกว่าผมอีก   

pkkel
member
*

คะแนน181

ความจนไม่ได้ อยู่ ในหมู่คนขยัน

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2007, 10:58:25 AM »

**ปล.พี่เก่งและชำนาญกว่าผมอีก **... ว่าเข้าไปนั่น..........เห็นมีเพื่อนเค้าทำเหมือนกับ..แต่เค้าไม่มี มิกเซอร์ นะ เสียงดีเหมือนกัน  ใช้ลำโพง อย่างที่แนบมาให้ เค้าใช้รู้สึก  ว่า4-6ตู้ แอมป์ 2 ตัว แบบมี มิกซ์  ในตัว  เสียงดีมากครับเบสออกกลางๆโดยรวมก็ โอเค ครับ  จำได้ว่าเห็นเค้าว่าชุดนั้น  เกือบเลข 6 หลัก  แต่ตอนนี้ เค้า ย้ายที่ทำงานใหม่ติดต่อไม่ได้แล้ว กะว่าจะไป เอาสูตรซะหน่อย...
Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2007, 11:04:52 AM »

คงเป็นมิกแอป์แบบนี้ซิพี่  อยู่ในแท่นเดียวกันใหม่ 

ของยี่ห้อก็แพงอย่างนี้  แต่คุณภาพดีมาก   

ซื้อเมื่อไรเอามาให้ดูบ้างนะ

Smiley  Huh?
pkkel
member
*

คะแนน181

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2007, 11:09:27 AM »

ใช่ครับ ของเพื่อน น่าจะเป็นของ  บริษัท  ใหญ่ที่สุดริมคลองหลอดบ้านหม้อ ครับผมกะว่าจะเข้าไปดูซะหน่อย ครับปีใหม่เค้าน่าจะมีลดราคา  ครับ Smiley
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์