ปิดเทอมนี้ ใครพาลูกๆ ไปเที่ยวใหนกันบ้างครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 29, 2024, 03:19:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดเทอมนี้ ใครพาลูกๆ ไปเที่ยวใหนกันบ้างครับ  (อ่าน 4092 ครั้ง)
IT. Service Station
วีไอพี
member

คะแนน69

จะตอบได้ ถ้าถามได้(เข้าใจ)

« เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 11:19:03 PM »

อยากพาเด็กๆ ไปพักผ่อนครับ แต่ยังหาข้อสรุปไม่ได้เลย

ตอนนี้คิดว่าจะพาไปเมืองกาญจน์ ไปนอนที่น้ำตกแม่ขมิ้น เพราะปีก่อนโน้นไปนอนเฉยๆ ไม่ได้เล่นน้ำตกกันเลย

ใครมีทริปแนะนำบ้าง ไม่เอาแบบที่ไปหลายๆที่ในทริปเดียว แต่ขอแบบได้พักผ่อนด้วย ทั้งเราคนขับรถ แล้วก็เด็กๆด้วย น่ะครับ

ขอบคุณครับ

supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 11:54:57 PM »

ผม ไม่ได้พาไปไหน ส่งไปเลี้ยงวัวที่บ้าน วังน้ำเย็น สระแก้ว  ฝึกให้เป็นคนติดดินครับ  ไม่ยัดเยียดให้เรียนพิเศษ  ไม่พาเที่ยวให้เปลือง งบ  ช่วยเกี่ยวหญ้า ล้างโรงรีดนม ดูแลลูกวัวตัวน้อย
จบที่ให้เก็บขี้วัว ใส่กระสอบขาย หารายได้ กินขนมตอนเปิดเทรอม
ท่านไอที จะไปกับผมไหม  55555  ทริปนี้ไม่มีใครคิดหรอกผมคิดเอง และ ใช้ประจำ Grin Grin (ไม่ได้กวนนะครับ เรื่องมันจริงๆ)
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 07:32:10 AM »

ทำไม ?
 ปิดเทอม ต้องพาลูกไปเที่ยวครับ?  Tongue

วีไอพี
member

คะแนน69

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 06:41:37 PM »

แล้วแต่สถานการณ์ของแต่ละบุคคลมั้งครับ ของผมปิดเทอม ถึงจะได้มาอยู่ด้วยกัน ซึ่งเวลาก็ไม่มากซักเท่าไรนัก

ทำไม ?
 ปิดเทอม ต้องพาลูกไปเที่ยวครับ?  Tongue

เพราะว่าไม่ได้อยู่กับลูกครับ  เขาก็เรียนมา ทั้งเทอมแล้ว เราก็ทำงานทุกวันแล้ว

ใหนๆก็ใหนๆ ก็ไปเที่ยวด้วยกัน สักช่วงหนึ่งก็น่าจะดีไม่น้อย

ผม ไม่ได้พาไปไหน ส่งไปเลี้ยงวัวที่บ้าน วังน้ำเย็น สระแก้ว  ฝึกให้เป็นคนติดดินครับ  ไม่ยัดเยียดให้เรียนพิเศษ  ไม่พาเที่ยวให้เปลือง งบ  ช่วยเกี่ยวหญ้า ล้างโรงรีดนม ดูแลลูกวัวตัวน้อย
จบที่ให้เก็บขี้วัว ใส่กระสอบขาย หารายได้ กินขนมตอนเปิดเทรอม
ท่านไอที จะไปกับผมไหม  55555  ทริปนี้ไม่มีใครคิดหรอกผมคิดเอง และ ใช้ประจำ Grin Grin (ไม่ได้กวนนะครับ เรื่องมันจริงๆ)

ครับ ตอนนี้ ลูกๆผมก็อยู่บ้านยายที่ 101 ครับ เลี้ยงวัว เลี้ยงไก่ อยู่บ้านช่วยยายกับตา เหมือนกัน คลุกขี้ดิน ทุกวันอยุ่แล้ว  Grin Grin Grin

ว่าแต่ว่าคุณสพจน์ อยู่อำเภออะไรอ่ะครับ เวลาวิ่งไปรับลูกผมก็ผ่าน สระแก้วเหมือนกัน ถ้าไม่วิ่งเส้นเขาปัก ก็เส้น สระแก้วไปออก ละหานทราย

supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 06:56:30 PM »

อยู่ข้างโรงพบาล อำเภอวังน้ำเย็น ครับ   Grin
วีไอพี
member

คะแนน69

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 09:16:47 PM »

วังน้ำเย็น ติดถนน 304 ใหมเอ่ย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์