ช่วยด้วยค่า
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 26, 2024, 03:09:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่า  (อ่าน 2223 ครั้ง)
ถาวร-LSVteam
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน955

« เมื่อ: กันยายน 18, 2007, 04:54:43 PM »

คือว่า พลอยอยากได้ MV (Music Video) ตัวหนึ่งของ Epik High อ่ะค่ะ เอ่อจะรู้จักรึเปล่าน้าาา.... คือว่าช่วยหน่อยเถอะค่ะ ไม่ต้องสนใจว่าจะเป็นใคร พลอยเข้าไปดู MV ตัวนี้บ่อยๆ แล้วเกิดกิเลส อยากได้ขึ้นมา แต่เว็บนี้มันไม่มีให้ดาวน์โหลดไฟล์ค่ะ
พ่อเลยเอาเจ้าโปรแกรม Camstudio มาช่วย แต่ปรากฏว่ามันทำให้การบันทึกจากอินเตอร์เน็ตช้ามาก พ่อเลยบอกให้เอามาโพสต์ ขอความช่วยเหลือที่นี่  ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีดาวโหลด หรือ เก็บไฟล์จากนี้ให้ด้วยเถอะ จะเป็นกรุณาอย่างสูงค่ะ (ให้ลิ้งค์ไว้ด้วยค่ะด้านล่าง)

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้

winai4u-LSV team
member
*

คะแนน673

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2007, 05:15:18 PM »

ไปดาวน์โหลดที่นี่ครับ <<< Click >>>

กันเหนียวไว้อีก Link ครับ เพิ่งทราบว่า Link บนวันพรุ่งนี้เขาจะงดให้บริการชั่วคราวครับ
<<< Click >>>

ไฟล์ตัวนี้เป็นไฟล์ตระกูล Flash นะครับ ถ้าเครื่องลงโปรแกรม Macromedia FlashMX ไว้ก็จะดูได้เลยครับ แต่ถ้าไม่ได้ลงไว้ก็ใช้โปรแกรม Klcodec ดูได้ครับ
ถาวร-LSVteam
member
*

คะแนน955

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2007, 06:13:01 PM »

จำได้ว่าเคยมีบอกไว้แต่ผมไม่ว่างให้เขาโพสถามเองครับ

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้
winai4u-LSV team
member
*

คะแนน673

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2007, 06:24:34 PM »

จำได้ว่าเคยมีบอกไว้แต่ผมไม่ว่างให้เขาโพสถามเองครับ
อ่อ..ครับ รู้สึกว่ากระทู้อยู่ในห้อง รวม MV ครับ ตอนนี้ผมต้องไปแล้ว พี่ลองหาดูก่อนครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์