น้ำอะไรก็ได้
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 25, 2024, 11:15:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำอะไรก็ได้  (อ่าน 2189 ครั้ง)
ถาวร-LSVteam
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน955

« เมื่อ: กันยายน 18, 2007, 12:39:57 PM »

Lips Sealed

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้

bunyut
member
*

คะแนน14

ขยันเข้าไว้จะได้สำเร็จ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 10:58:58 AM »

Tongue Tongue Tongue  ผึ่งรู้รึพี่ท่าน   มันทำกันมานานแล้วครับผมก็เคยอึมมาแล้ว  แหมซื้อมาสองป๋อง  อีกป๋องให้ลูกชาย  อีกป๋องตัวเอง อือ มันก็โค๊กธรรมดา  มองดูลูกชายกะโดกเอาๆๆ คงหมดไปครึ่งป๋องมั่งท่า  นั่งทำตาฉำๆๆสงกะสัยก็เลยถาม เขาบอกว่ามันเมานะพ่อนำโค๊กแบบนี้   ผมก็เอามาดื่มดู อือ มันวายดีๆๆนี้ครับ มีน่าลูกผมถึงนั่งทำตาฉำๆๆเพาะไร  ครับเห็นว่าเปงเครื่องดื่มก็ดื่มสินะ มาอ่านดู  อือไม่เหมือนกัน  ทีหลังจะได้อ่านมั่งเวลาซื้ออะไรมากิน  มันทำมาใส่นิสสัยคนไทยครับ ขี้เกียจ มักง่าย ไม่ค่อยอ่านฉลากก่อนกิน หรือดื่ม   แหม้แต่เอ็ม 150  ที่ๆๆดื่ม มีใครอ่านฉลากข้างขวดสักกี่คนครับ ว่ามันผสมอะไรมั่ง  อิอิ Embarrassed

ขยันเข้าไว้จะได้สำเร็จ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์