กลวิธีพิชิตใจสาวปี 2007
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 26, 2024, 03:10:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลวิธีพิชิตใจสาวปี 2007  (อ่าน 10324 ครั้ง)
BenQ
member
*

คะแนน214

« เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 09:49:24 AM »

เมื่อก่อนอาจจะใช้สูตรนี้ครับ......................

คุณผู้ชายทั้งหลาย ถ้าอ่านแล้วเก็บไว้เป็นความรู้ประดับตัวก็ดีไม่น้อยนะ
ผู้หญิงชอบผู้ชายยังไง....................

1. ชอบผู้ชายที่ให้เกียรติตนทั้งต่อหน้าและลับหลังคนอื่น

2. ชอบผู้ชายพูดจาไพเราะ อ่อนหวานแต่ไม่เหยาะแยะแฝงความเข้มแข็งในน้ำเสียง

3. ชอบผู้ชายที่ยิ้มง่ายและมีอารมณ์ขัน

4. ชอบผู้ชายที่ช่างเอาใจ จำวันสำคัญๆได้บ้าง

5. ชอบผู้ชายที่ดูแล้วอบอุ่น พึ่งพาได้

6. ชอบผู้ชายที่เก่งกาจมีความเป็นผู้นำแต่ไม่สำคัญตัวเองและดูถูกคนอื่น

7. ชอบผู้ชายที่รู้จักง้อบ้าง ยิ่งเวลาตัวเองผิดด้วยเนี่ย

8. ชอบผู้ชายที่แต่งตัวภูมิฐาน สะอาดสะอ้าน

9. ชอบผู้ชายที่เสมอต้นเสมอปลาย แสดงออกว่ารักอย่างสม่ำเสมอ

10. ชอบผู้ชายที่เวลาไปไหนมาไหนก็บอกกันบ้าง

แต่สำหรับยุคนี้ปี 2007 แล้ว อันบนคงใช้ไม่ได้แล้วครับ ต้องใช้อันนี้

>> รวย ทำตัวเป็นป๋าเข้าไว้ รับรอง สาวเพียบ <<

พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:04:51 AM »

ผู้หญิงชอบผู้ชายแบบนี้ ควรระวัง

1ชอบผู้ชายพูดจาไพเราะ อ่อนหวาน (ระวังน้ำตาเช็คหัวเข่า หรือกินเข่าแทนข้าว)
2ชอบผู้ชายที่ช่างเอาใจ (ระวังจะหมดตัว)
3ชอบผู้ชายที่รู้จักง้อบ้าง ยิ่งเวลาตัวเองผิดด้วยเนี่ย(ระวังเดียวจะมีหญิงอื่นมาบอกว่า นี่สามีฉันนะ)
4ชอบผู้ชายที่แต่งตัวภูมิฐาน สะอาดสะอ้าน (ระวังจะเสียตัวเปล่า)

Cool Tongue Grin

e21fnw-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน863

สนับสนุนคนดีให้ปกครองบ้านเมือง

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:27:01 AM »

โห... อ. เชี่ยวแนวนี้ด้วย อิ อิ  Grin

หลังจากพิชิตใจแล้ว ลองเอาคาถานี้ไปใช้ดู  Cool

"คาถาคนรัก...เมีย"

ผมคือ คนรักเมีย
ผมรักเมีย ยิ่งกว่าใคร
รักเมีย สุดหัวใจ
รักยิ่งใหญ่ คือรักเมีย

รักเมีย ยิ่งกว่าแม่
รักจนแก่ และจนตาย
รักเมีย ตลอดไป
จะวันไหน ก็รักเมีย

รักเมีย ตั้งแต่เกิด
ผมกำเนิด เพื่อรักเมีย
ชาตินึง ขอแค่เนี๊ยะ
ผมรักเมีย ตลอดกาล

ผมคือ คนรักเมีย
จะไม่เสีย เมียให้ใคร
ไม่ว่า ไอ้หน้าไหน
คิดแย่งไป เจอตีนกู

รักเมีย มากที่สุด
ช้างมาฉุด รั้งไม่ไหว
รักเมีย มากกว่าใคร
โปรดจำไว้ ผมรักเมีย

รักเมีย มาหลายปี
ถึงตอนนี้ ก็รักเมีย
ปีหน้า ก็รักเมีย
จะรักเมีย ไปจนตาย

รักเมีย ตลอดชาติ
ไม่สามารถ เปลี่ยนใจได้
กี่ชาติ ไม่เปลี่ยนไป
เพราะหัวใจ มีเพื่อเมีย

รักเมีย แม้จะอ้วน
ถึงเมียกวน ก็รักเมีย
ถึงจะ อารมณ์เสีย
ก็รักเมีย ไม่เสื่อมคลาย

รักเมีย มหาศาล
ปริมาณ แสนมากมาย
จำไว้ ลมหายใจ
ผมมีไว้ เพื่อรักเมีย

รักเมีย แม้อยู่ห่าง
ระยะทาง กว้างเท่าไหร่
ไม่อาจ กันหัวใจ
ที่ผมส่ง ไปให้เมีย

รักเมีย สุดชีวิต
เพราะผมคิดแค่รักเมีย
วัน วัน รักแต่เมีย
ผมรักเมีย ทุกเวลา

รักเมีย เต็มหัวใจ
เกิดมาไซร้ เพื่อรักเมีย
ชาตินี้ ขอแค่เมีย
ก็ไม่เสีย ที่เกิดมา

เมียผม สุดวิเศษ
มีฤทธิ์เดช มากนักหนา
ถ้าขัด ใจขึ้นมา
เธอไม่ด่า เงียบทั้งวัน

ผมจึง ตามใจเมีย
อารมณ์เสีย จะซวยพลัน
ตามใจ เมียเท่านั้น
จะรักกัน ได้ยืนยาว

เจริญพรโยม

สมาธิมี  ปัญญาเกิด
tu2522-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1161

086-5306051 ติดต่อได้เวลา 20.00น.-23.00น.

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 07:24:24 AM »

ข้อมูลเด็ดๆ เพียบ  แบบนี้ต้องรีบนำเอาไปใช้ (เบื่อความโสดเหลือเกิน)  Grin Grin Grin
Hooto cha-am
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน182

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 07:58:03 AM »

น่าสนใจดี   Tongue Smiley
winai4u-LSV team
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน673

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 08:29:25 AM »

อยู่กับพี่ "มีพริก กินพริก มีเหลือ กินเกลือ"  Tongue
winai4u-LSV team
member
*

คะแนน673

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 08:59:25 AM »

อยู่กับผม.................. ต้องกินได้ทั้งตัวและหัวใจ................... Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin Grin Grin
กระสือ ..นะนั่นน่ะ Tongue
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 22, 2007, 02:55:53 PM »

Tongue แค่  คุณแก่ที่บ้าน..ก็ไม่ค่อยมีปัญญาจะหาเงิน..เลี้ยง.. Tongue ผมขอลสะสิทธิ์ไม่เอาสักข้อ Tongue..หมดสภาพ.อะ ฮะ.เอิ้ก Tongue
rapin
member
*

คะแนน2

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2007, 03:13:43 PM »

ส่วนตัวนะครับผมชอบผู้หญิง :)DTAC Smiley  Grin Grin Grin
ถาวร-LSVteam
member
*

คะแนน955

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2007, 03:31:55 PM »

ผมไม่เก่งเรื่องผู้หญิงยิงเรือ งดออกความเห็น

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้
surapon
member
*

คะแนน0

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 10:24:59 PM »

คุณ rapin ชอบผู้หญิง DTAC เพราะ DTAC ง่ายสำหรับคุณใช่หรือเปล่า ของอะไรที่ง่ายๆมักจะไม่ดีน๊ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์