ใครรู้บ้างครับว่ามิเตอร์น้ำเก่า ๆ เขาขโมยไปทำอะไรกัน ขายได้หรือ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 25, 2024, 10:12:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้บ้างครับว่ามิเตอร์น้ำเก่า ๆ เขาขโมยไปทำอะไรกัน ขายได้หรือ  (อ่าน 28587 ครั้ง)
sukkaew
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:20:53 PM »

Sad Sad Sad Sad Sad

ใครรู้บ้างครับว่ามิเตอร์น้ำเก่า ๆ เขาขโมยไปทำอะไรกัน ขายได้หรือ
มันไม่น่าจะมีอะไรให้ถอดขายได้ สงสัย
ใครรู้ตอบหน่อยครับ

Sad Sad Sad Sad Sad

BenQ
member
*

คะแนน214

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:23:59 PM »

ซอยบ้านผมโดนขโมยกันบ่อยมาก............ จนต้องประกาศเสียงตามสายครับ
ให้ช่วยกันเป็นหูเป็นตา บางบ้าน ก็หล่อปูนไว้เลยครับ.............

เห็นเค้าบอกกันว่า ขอติดตั้งมิเตอร์ใหม่ 800 กว่าบาทครับ.................. Angry Angry
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:28:57 PM »

เขาทุบเอากระจกออกเอาทองเหลืองไปชั่งกิโลขายร้านรับซื้อของเก่าครับ ก็เหมือนสายไฟฟ้า แหละครับ เอาเส้นลวดข้างในไปชั่งกิโลขาย
บางคนมีบ้านอยู่หลังละหลายแสนบาทเขามีอาชีพขโมยมิเตอร์น้ำ บางคนขโมยจนมีรถเก๋งขับครับ
ผมเคยคุยกับพวกนี้ครับ เดือนหนึ่งทำเงินประมาณ5หมื่นถึงแสนครับ แต่ติดคุกไปแล้ว555555
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:39:33 PM »

ลงทุนเลยครับ..สัก หมื่นติดกล้องวงจรปิด..เพื่อรักษามิเตอร์ ราคา 800.- Tongue เพื่อจะจับหัวขโมย..อิอิไอเดียกระฉูด..ไอคิวค่อนข้างLow-So .ซอยบ้านโดนเรียบ.คลองสองซอย ทบ.3.(ไม่ใช่ที่ร้านนะ ที่บ้าน) มันเต๊ะ..ให้หลุด น้ำนี่พุ่งจ๊ากเต็มไปหมด กว่าจะรู้กัน ก็เรียบวุธ Tongue Tongue Tongue  ขโมยลอยนวล..
sukkaew
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:45:09 PM »

ซอยบ้านผมโดนขโมยกันบ่อยมาก............ จนต้องประกาศเสียงตามสายครับ
ให้ช่วยกันเป็นหูเป็นตา บางบ้าน ก็หล่อปูนไว้เลยครับ.............

เห็นเค้าบอกกันว่า ขอติดตั้งมิเตอร์ใหม่ 800 กว่าบาทครับ.................. Angry Angry

บ้านคุณ BENQ ก็ใกล้บ้านผม
พอดีเมื่อสองวันก่อนร้านก็โดนขโมย
แต่แจ้งความแล้วนำใบแจ้งความไปขอมิเตอร์ใหม่ไม่เสียเงินครับ
แต่ต้องเสียเงินซื้อปูนมาหล่อเอาไว้
สงสัยที่แถวรังสิตคงไม่มีตำรวจ โจรขโมยโคตรเยอะเลย

เลยสงสัยว่ามันจะเอามิเตอร์ไปขายได้สักกี่บาทกัน Sad
sukkaew
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:50:11 PM »

ลงทุนเลยครับ..สัก หมื่นติดกล้องวงจรปิด..เพื่อรักษามิเตอร์ ราคา 800.- Tongue

ซื้อกล้องมาแล้วครับ แบบส่ายโคจรได้ด้วย
จะมาติดตั้งแต่ โดนขโมยป้ายชื่อ โดนขโมยยางรถยนต์
แต่กลัวโดนขโมยกล้องอีกเลยยังไม่ได้ติด
 Grin Grin Grin Grin Grin

supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:53:07 PM »

ก็ขนาดร้าน อ.ศักดิ์แก้ว  อยู่ริมถนนใหญ่มันยังขโมยได้ บ้านผมอยู่ลึกๆ  แล้วจะไปเหลืออะไร..สายไฟ..โดนตัด..ที่โรงเรียนวัดกล้าชอุ่มก็โดน.เสียค่าเปลี่ยนสายไฟ 3 หมื่นกว่า..นี่ขนาดโรงเรียน มันยังไม่เว้น..เลย..ตำรวจก็ตั้งป้อมยามอยู่เวรกันครับ..แต่มันรอทีตำรวจเผลอ..จะโทษตำรวจก็กะไร..คนมันจ้องจะขโมย..ชาวบ้านต้องพึ่งตัวเองกันแล้วครับท่าน
BenQ
member
*

คะแนน214

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 08:59:44 PM »

อ้างถึง
บ้านคุณ BENQ ก็ใกล้บ้านผม พอดีเมื่อสองวันก่อนร้านก็โดนขโมย
แต่แจ้งความแล้วนำใบแจ้งความไปขอมิเตอร์ใหม่ไม่เสียเงินครับ

บ้านผมไม่โดนครับ เพราะเปิดไฟสว่างทั้งคืน ที่โดนคือ แถวๆบ้านครับ แต่เค้าบอกว่าถ้าจะขอมิเตอร์ตัวใหม่
ต้องเสีย 800 กว่าบาทครับ..........

มาคิดอีกที ถ้าเกิดเจ้าของบ้านมันทำฟอร์ม ขโมยไปขายซะเอง แล้วจะขอใหม่อีก แบบนี้ มันก็น่าคิดครับ.......... Angry Angry Angry
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 09:00:13 PM »

มีทางแก้แบบเกลือจิ้มเกลือสิครับ แถวบ้านผมไม่มีอะไรสักชิ้นหายครับ แม้แต่ไม้จิ้มฟันทิ้งไว้ยังไม่มีคนขโมยเลย
เพราะเป็นขโมยทั้งหมู่บ้าน ไก่เห็นตีนงูงูเห็นนมไก่ เมื่อก่อนอยู่แฟลตดินแดง รถมอเตอร์ไซค์จอดคากุญแจไว้ทั้งวันไม่หายครับ
เพราะทั้งแฟลต มันมีอาชีพขโมยรถขายกัน แต่ไปหากินเขตอื่น ผมเลยสบาย ไม่เคยมีอะไรหาย 5555555555555 Tongue
sukkaew
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 09:14:49 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin
เห็นด้วยกับพี่ eskimo_bkk ครับ
เมื่อก่อนผมก็อยู่ที่ดินแดง
จอดมอเตอร์ไซค์ คากุญแจไว้ยังไม่หาย
พอย้ายมาอยู่แถวรังสิตเจออะไรหลายอย่างเลยรับไม่ค่อยได้
ยิ่งอยู่ยิ่งเครียด

Angry Angry Angry Angry
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 09:28:42 PM »

แถวบ้านท่านก็รวมตังค์กันคนละเล็กละน้อย จ้างพวกโจรหรือพวกติดยามาเป็นยามสิครับ หายห่วง ของไม่มีหาย เพราะทุกเดือนมีตังค์ชัวร์
Hooto cha-am
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน182

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 09:40:48 PM »

มีทางแก้แบบเกลือจิ้มเกลือสิครับ แถวบ้านผมไม่มีอะไรสักชิ้นหายครับ แม้แต่ไม้จิ้มฟันทิ้งไว้ยังไม่มีคนขโมยเลย
เพราะเป็นขโมยทั้งหมู่บ้าน ไก่เห็นตีนงูงูเห็นนมไก่ เมื่อก่อนอยู่แฟลตดินแดง รถมอเตอร์ไซค์จอดคากุญแจไว้ทั้งวันไม่หายครับ
เพราะทั้งแฟลต มันมีอาชีพขโมยรถขายกัน แต่ไปหากินเขตอื่น ผมเลยสบาย ไม่เคยมีอะไรหาย 5555555555555 Tongue

Grin Grin Grin Grin Grin Grin
e21fnw-LSV team♥
member
*

คะแนน863

สนับสนุนคนดีให้ปกครองบ้านเมือง

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 09:55:27 PM »

อย่าว่าแต่มิเตอร์น้ำเลย

ฝาบ่อเกรอะ (อุจจาระ ) มันยังเอาไปเลย แสบใจขับรถตามไม่ทัน ไวยังกะปรอท พวกขบวนการซาเล้ง  Angry

มีแต่ทาวเวอร์โทรทัศน์ที่ตั้งโชว์หน้าร้านนี่แหละครับ  ไม่ยอมเอาไปสักที

ว่าจะล้างกล้อง สมิทแอนด์เวทสัน .38 สักที สนิมกินมานาน  Cool

สมาธิมี  ปัญญาเกิด
noi3535-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน565

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 10:13:25 PM »

เรื่องขโมยนี่น่าเป็นห่วง อ.ศักแก้ว ครับ มันมีทุกที่แต่ว่าไม่รู้มันหายไปตอนไหน ผมยังมีความเชื่อคนเก่าๆอยู่ครับ เขาบอกว่า โจรนี่มันจะไปปล้น ไปลักของส่วนมากจะเป็นเวลาที่ ดาวหมาจะขึ้นที่ท้องฟ้าครับ จะอยู่ราวๆตี2ตี3 พอดีกับการที่เรากำลังนอนหลับสนิท เพราะฉะนั้นเราจะจับขโมยต้องจับตอนดึกๆครับ อาจจะเจอครับ ถ้าเจอแล้วไม่ต้องแจ้งตำรวจหรอกครับ ตื้บ...มันเลยส่วนมากที่มันขโมยของเล็กของน้อย มันจะไม่มีอาวุธอะไรมาหรอก ผมเคยประสบ มาแล้วมากทีเดียวคงไม่เล่าให้ฟังแหละมันยาวครับ
     หรือจะเอาอย่างที่ท่านe21fnw พูดก็ได้ครับแต่ต้องจำสูตรไว้ครับ
     - เวลาต้องหลังเที่ยงคืน หรือเรียกยามวิกาลครับ
     -ต้องนัดเดียวเท่านั้น ถ้า2นัดถือว่าเจตนา
     -ยิ่งถ้ารู้ว่ามันเป็นโจรโดยสันดารแล้วจัดการได้เลย
        ผมไม่ได้มีเจตนาเชียร์นะครับ แต่ทรัพย์สินที่เราหามาได้โดยที่เราทำมาแบบสุจริตเราก็มีสิทธิ์ที่จะปกป้องครับ  Tongue Tongue

884-200-9496      ชื่อบัญชี นายนพดล  รอดภัย
      ไทย พาณิชย์ สาขาย่อยบิ๊กซีเพชรบุรี       ออมทรัพย์
   086-3119516 -ทรูมูฟ  088-2356231-ดีแทค
   083-5565916-ดีแทค
TongTang-LSV team♥
member
*

คะแนน985

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 10:40:54 PM »

ผมว่าอ.ศักดิ์แก้วต้องเอากล้องวงจรปิดใส่กรงเหล็กไว้ด้วยแหละครับ..กันหาย
มีกล้องแต่ก็กลัวกล้องหาย น่าสงสาร..

แม้พี่น้อยออกแนวโหดไปไหมครับ ถ้่าอยู่นอกรั้วก็ไม่มีสิทธิ์ยิงหรอกครับ
เจ้าทรัพย์ทำเกินกว่าเหตุ  Tongue  เอาแค่ยิ่งขู่ขึ้นฟ้าก็พอ  Embarrassed
หรือจะเอาปลอกลูกซองไปประดับทำเป็นกรงล้อมมิเตอร์น้ำดีหว่า  Tongue
Donovan♥
วีไอพี
member

คะแนน101

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 11:06:35 PM »

นี่คือราคารับซื้อของเก่าจากร้านค้าขนาดกลางทั่วไป พอดีเพื่อนเอาไปขายเมื่อเร็วๆนี้
เลยขอบิลมาลอกราคาให้ดู เห็นราคาแล้วทำให้รู้ว่าทำไมของหายบ่อยๆ
ทองแดงเส้นเล็ก    ก.ก.ละ 240 บาท
ทองแดงใหญ่เผา    ก.ก.ละ 245 บาท
ทองเหลืองหนา     ก.ก.ละ 147 บาท
สแตนเลสชิ้นเล็ก    ก.ก.ละ  83 บาท
อลูมิเนียมแข็ง       ก.ก.ละ  62 บาท
อลูมิเนียมฉาก       ก.ก.ละ  78 บาท
อลูมิเนียมหม้อ,บาง ก.ก.ละ  66 บาท
 Grin Grin Grin Sad Sad Sad
คุณ Hahaha
member
*

คะแนน6

ได้กล้องมาใหม่เอามาถ่ายเล่นซะเลย 555

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 12:34:52 AM »

ผมว่าอ.ศักดิ์แก้วต้องเอากล้องวงจรปิดใส่กรงเหล็กไว้ด้วยแหละครับ..กันหาย
มีกล้องแต่ก็กลัวกล้องหาย น่าสงสาร..

แม้พี่น้อยออกแนวโหดไปไหมครับ ถ้่าอยู่นอกรั้วก็ไม่มีสิทธิ์ยิงหรอกครับ
เจ้าทรัพย์ทำเกินกว่าเหตุ  Tongue  เอาแค่ยิ่งขู่ขึ้นฟ้าก็พอ  Embarrassed
หรือจะเอาปลอกลูกซองไปประดับทำเป็นกรงล้อมมิเตอร์น้ำดีหว่า  Tongue

ไอเดียดีครับ ร้อยไว้แบบองคุลีมารแขวนรั้วไว้ก็ดีนะครับ  Shocked;D

จิตใจของมนุษย์นั้น ลึกๆล้วนแล้วยังคงใฝ่หาแต่ความดี
chat_music_HS3POU
member
*

คะแนน7

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 05:08:57 AM »

ตำรวจไม่มีปัญญาจับมันก็เลยขโมยกันยกใหญ่  ตำรวจไปจับรถมอไซต์ ไม่ใส่หมวกกันหมด  จับขโมยไม่ได้เงิน  จบหมวก ได้เงิน 5555555555555555555 5555555

SOUNDFONT ระบบเสียงแนวใหม่สำหรับท่านที่กำลังมองหา ซาวด์เสียงดี ๆ ให้กับคาราโอเกะรายละเอียด www.soundfont-for-karaoke.blogspot.com
ถาวร-LSVteam
member
*

คะแนน955

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 08:23:46 AM »

พวกขโมยมิเตอร์น้ำมันไม่ได้พกเครื่องมือไปถอดหรอกครับทำให้ถอดยากมันก็ไม่เอาแล้วครับ เช่นทำกรงเหล็กครอบมันไว้ หรือเทปูนทับแบบบ้านผม ผมให้ช่างเขาทำก่ออิฐรอบมิเตอร์ แล้วเอาทรายใส่ แล้วเอาปูนมาฉาบข้างบนบางๆเหลือแต่หน้าปัดมันไว้ ก็ไม่หายแล้วครับที่ต้องทำแบบนี้เพราะเวลาเสียถอดง่ายเอาฆ้อนทุบหน่อยเดียวปูนที่ฉาบไว้ก็แตกแล้ว  ที่มันขโมยไปมันเอาไปขายทั้งตัวครับ คนทำบ้านเช่าก็จะไปซื้อพวกนี้มาใช้ แต่เราไปซื้อมาใส่เองไม่ได้ ปะปามันไม่ยอมครับ ต้องจ่ายให้มันแพงกว่าซื้อ มาติดเองหลายร้อยครับ

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้
winai4u-LSV team
member
*

คะแนน673

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 08:32:24 AM »

ถ้าขโมยเอาของเสียไป คงไปแปรธาตุอย่างที่พี่เอสกิโมออกครับ
ทองแดง กิโลกรัมละ 200 บาท

ถ้าเป็นของที่ใช้ได้ ที่ได้ข่าวมาก็เอาไปขายให้ตาม ....... ครับ  Tongue
อาชีพอิสระ
member
*

คะแนน328

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 08:37:22 AM »

ของผมหายไปตั้งนานแล้ว หมดไป พันกว่า
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 08:47:31 AM »

ร้านรับซื้อของเก่า น่าจะเก็บภาษีให้มากๆ เพราะคือแหล่งรับซื้อของโจรทั้งนั้น.รวยเอารวยเอา...พวกทองแดงสายไฟ..หรือไม่ก็มีใบห้ามไม่ให้รับซื้อพวกนี้..ให้ตำรวจรับซื้อเอง..จะได้มีประวัติโจรแต่ละคน..ไอเดียกระฉูดอีกแล้ว..ไอคิว กระฉอก Tongue Tongue
member
*

คะแนน673

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 10:46:28 AM »

แถวบ้านท่านก็รวมตังค์กันคนละเล็กละน้อย จ้างพวกโจรหรือพวกติดยามาเป็นยามสิครับ หายห่วง ของไม่มีหาย เพราะทุกเดือนมีตังค์ชัวร์
เดี๋ยวจะไปเข้าทาง ชาวนากับงูเห่า Tongue นะพี่
sukkaew
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 04:50:51 PM »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry

เวรจริง ๆ เลย ครับ วันนี้ข้างบ้านก็โดนขโมยรถอีกแล้ว
แจ้งความตำรวจยังไม่มาดูที่เลย ออกแค่ใบแจ้งความ เวรจริงเลย Angry Angry Angry Angry

ใครมีความรู้เรื่องกล้องวงจรปิดบ้าง
ช่วยแนะนำเครื่องบันทึก TIMELAPS ให้หน่อย
เอาแบบ HDD ก็ดี ลงแผ่นดีวีดีก็ได้
 Cheesy
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 05:13:45 PM »

เอาแบบการ์ด DVR ไหม อ.แก้ว ผมมีสองตัว 200 FRAME  ดูพร้อมกัน แปดกล้อง  ไม่กระตุก..ผมซื้อมาจะติดให้ลูกค้า  เปลี่ยนใจเอาแบบ HDD  อาจารย์มีกล้องอยู่แล้ว ใส่บอร์ดนี้ลงไป ลงโปรม ลงไดรเวอร์ จบ แผ่นพร้อมครับ..ผมไปเซ็ตให้ก็ได้.. ถูกๆครับ ดีกว่าเก็บไว้  ของใหม่ครับ.. เดี๋ยวนี้ HDD 80-120ฌ ถูกมาก...
member
*

คะแนน673

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 06:13:51 PM »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry

เวรจริง ๆ เลย ครับ วันนี้ข้างบ้านก็โดนขโมยรถอีกแล้ว
แจ้งความตำรวจยังไม่มาดูที่เลย ออกแค่ใบแจ้งความ เวรจริงเลย Angry Angry Angry Angry

ใครมีความรู้เรื่องกล้องวงจรปิดบ้าง
ช่วยแนะนำเครื่องบันทึก TIMELAPS ให้หน่อย
เอาแบบ HDD ก็ดี ลงแผ่นดีวีดีก็ได้
 Cheesy
บ้านเดิมใช่ไหมครับ  Cry
sukkaew
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 06:23:24 PM »

ตอบ คุณวินัย
บ้านเดิมแหละครับ

ตอบ พี่ Supoj 007

ซื้อมาแล้วเหมือนกันพร้อมกล้อง แต่ดันทำ Driver หาย
ขอแต่ Driver จะโกรธกันไหมครับ
e21fnw-LSV team♥
member
*

คะแนน863

สนับสนุนคนดีให้ปกครองบ้านเมือง

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 06:27:47 PM »

เรื่องกล้องวงจรปิด
- ต้องมีความละเอียดขั้นต่ำ 420 TV Line
- 1/3 นิ้ว CCD
- ความไวแสง 0.5 ลักษ์
- เล็นส์ปรับแสงอัตโนมัติ  ออโต้ไอริส  ปรับซูมโฟกัสได้ 3.5 - 10.5 มม.
- ยี้ห้อ ฟิลลิปส์ โซนี่ JVC ยี่ห้ออื่นที่เห็นขายกัน 420 เท่ากันแต่คุณภาพ ของภาพเทียบกันไม่ติด
- แรงดัน 220 Volt ไม่ต้องมีอแดปเตอร์ให้ยุ่งยาก

ส่วนการบันทึกภาพ
หากความละเอียดอินพุทดี ก็เลือกแบบ 25 เฟรม/วินาที/ กล้องครับ และเลือกการ์ดจอคุณภาพดี ๆ หน่อย
ยังมีโหมดตรวจจับการเคลื่อนไหวในภาพด้วย แล้วแต่ลูกเล่นของการ์ดและซอฟท์แวร์ครับ
ฮาร์ดดิสโต ๆ หน่อย ตามกำลัง

อีกสิ่งทีทำควบคู่กันไปคือระบบตรวจจับ อลาม์ 

ขาดไม่ได้ อวป.  0.38  อันนี้ไว้รักษาชีวิตครับ  Cool

สมาธิมี  ปัญญาเกิด
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2007, 06:34:23 PM »

Wink  Driver   คงคนละรุ่นกันครับ...เดี๋ยวเอาไปให้ครับ... Grinไม่เป็นไร
ของผม 200 เฟรม/วินาทีครับ..แรงสุดๆ ใช้กับคอม ความเร็ว1.5 G การ์ดจอ 256M ขึ้นไป...
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์