ขาย PCB เครื่องซักผ้า Toshiba
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 29, 2024, 01:18:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย PCB เครื่องซักผ้า Toshiba  (อ่าน 2391 ครั้ง)
joss_sa
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 11:32:10 PM »

ขาย PCB เครื่องซักผ้า Toshiba ฝาบนครับ รุ่น AW 8800 ครับ
พอดีไปซื้อมาจากบ้านหม้อ ร้าน ชัยรุนี แต่เครื่องซักผ้าผมรุ่น AW 9600 ซึ่งคนขายบอกว่าใช้ด้วยกันได้แต่พอเอามาต่อแล้ว ใช้ได้ครับแต่เครื่องไม่ยอมซัก ชั่งผ้าอย่างเดียว  เศร้าจัง เศร้าจัง ก็เลยโทรไปที่ร้านบอกมันใช้ด้วยกันไม่ได้ บอกอาการ เค้าเลยบอกกับมาว่า ให้เช็คเครื่อง หน้าจะมีปัญหา  งง งง แล้วยังไงให้มาเปลี่ยนที่ร้าน  cry2!! cry2!! ก็เลยหาข้อมูลลองซ่อม PCB ตัวเก่า บทสรุป เปลี่ยน R3 ตัวเดียวใช้ได้ปรกติ  เยี่ยมมาก เยี่ยมมาก ก็เลยไม่อยากเข้าไปเปลี่ยนครับผมอยู่ ชลบุรี ไม่คุ้ม เลยขอขายดีกว่า ท่านใดต้องการเอาไปเลยครับ ซื้อมา 1850 ขาย 1500 ครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ  081-9834630 จอร์จ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์