อยากทราบเรื่อง คะแนนช่วยเหลือบอร์ด ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 20, 2024, 12:23:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่อง คะแนนช่วยเหลือบอร์ด ครับ  (อ่าน 4643 ครั้ง)
privann
member
*

คะแนน3

« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 12:11:35 PM »

มันคืออะไรครับ แล้วได้มาอย่างไร  ผมต้องทำอะไรบ้าง 

ขอบคุณ สำหรับ การช่วยไขข้องสงสัย ล่วงหน้าทุกๆท่าน ครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ดีใจจัง ดีใจจัง ดีใจจัง ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ wav!! wav!! wav!! wav!! wav!! lv! lv!

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 12:26:26 PM »

...ลงบทความดีๆ ก็ได้คะแนนครับ
...ช่วยตอบปัญหาที่เพื่อนสมาชิกโพสเข้ามา(ควรมีความรู้ในเรื่องนั้นๆ...อย่าปั๊มกระทู้)
...สนับสนุนค่าวางserverหรือกิจกรรมอื่นๆของเว็บบอร์ด

....คะแนนส่งผลต่อการปรับระดับของท่านสมาชิกนั้นๆให้สูงขึ้นเรื่อยๆ ทำให้มีสิทธิ์ต่างๆในเว็บบอร์ดมากขึ้นด้วยครับ   HAPPY2!! Smiley
privann
member
*

คะแนน3

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 12:43:55 PM »

ขอบคุณ มากมายเลยครับ พี่เล็ก 

ดีใจจังพี่เล็กมาตอบเองนะนี่

ผมเองก็ติดตาม เว็บบอร์ดของท่านมานานแล้วละ   เคยสมัครสมาชิกก็มาหลายครั้งแล้ว  แต่ไม่ผ่านสักที

คอมก็เพิ่งมีไม่ถึง 2 ปี เลย  เน็ตก็เริ่มหัดเล่นได้ประมาณปีกว่าๆ   เรียกว่าเชยได้เต็มปากเลยแหละ

แต่สนใจทางด้านอีเล็คมาตั้งแต่เด็กๆ  โดยเฉพาะทางด้านทีวี  อาศัยเรียนรู้จากตำรา นะครับ แบบว่าขาดโอกาศเพราะไม่มีปัจจัยเกิ้อหนุน  ลองผิดลองถูกไปเรื่อย  ตัวคนเดียวไม่มีที่ปรึกษา

มาเจอเว็บบอร์ดของท่าน ติดใจและชอบมาก มีสาระและประโยชน์หลายๆด้าน ครอบคลุมอย่างกว้างขวาง

ครับ พอแค่นี้ก่อน   ส่งท้าย ขอให้พี่เล็กและสมาชิกทุกๆท่าน มีความสุขและความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไป ครับผม   
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 04:14:50 PM »

ทำผิดกฏก็ได้คะแนนลบนะครับ
เช่นตั้งใจเขียนภาษาไทยผิดๆ เตือนแล้วก็ไม่ฟัง เช่นคำว่าครับ เขียน คับ หรือตั้งกระทู้หลายๆกระทู้ในเรื่องเดียว เช่นถามว่าเส้นเดียวกลางจอซ่อมยังไง แต่ถามทุกห้องเลย แบบนี้ได้คะแนนลบนะครับ หรือตอบกระทู้แล้วไม่โดนใจหรือไม่ถูกใจผู้อื่น ก็ได้คะแนนลบนะครับ

เอาเป็นว่า ไม่ต้องสนใจคะแนนหรอก ทำดี ก็ได้ดี คิดดีชีวิตก็จะดี

หลายคนๆคนคิดผิด ทำให้ชีวิตมีปัญหาตลอด
แค่รัก  แค่ชอบ มันไม่พอหรอกครับ
หลายต่อหลายคนบอกว่าใจรัก แต่สมองไม่ไป แบบนี้ไม่ไหวหรอกครับ

ต้องรู้ว่าเราเป็นใคร ควรทำอะไร ถ้าเราเป็นลิง การที่จะคิดขึ้นต้นไม้เป็นเรื่องง่าย  ถ้าเราเป็นหมู ไม่ควรคิดขึ้นต้นไม้ ถึงใจรักแค่ไหนก็ไม่ควรคิดที่จะขึ้น

privann
member
*

คะแนน3

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 04:49:54 PM »

ขอบคุณ ครับท่าน พรเทพ  ที่ช่วยขยายความและชี้แจงรายละเอียดเพ่ิมเติม
ยินดี น้อมรับฟังข้อคิดที่แนะนำมา ครับผม

เรื่อง คะแนน ที่ถามนี้ หมายความว่า ผมจะให้ท่านอื่นๆได้อย่างไร  ไม่ได้หมายถึงต้องการจุดนั้นครัีบผม

lv! lv!   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1138

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 12:33:09 PM »

ขอบคุณ ครับท่าน พรเทพ 

เรื่อง คะแนน ที่ถามนี้ หมายความว่า ผมจะให้ท่านอื่นๆได้อย่างไร 

lv! lv!   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

HAPPY2!! >คลิก<
privann
member
*

คะแนน3

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:29:02 PM »

ขอบคุณ มากครับท่านลุง  Cheesy Cheesy ขอบคุณ ขอบคุณ

หายสงสัย เลยครับ  อยากมีระดับเหมือนกันแหละลุง   

ขอให้รวยๆๆๆ และความสุขมากๆครับ  ขอบคุณ

พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:50:51 PM »

มันคืออะไรครับ แล้วได้มาอย่างไร  ผมต้องทำอะไรบ้าง 

ขอบคุณ สำหรับ การช่วยไขข้องสงสัย ล่วงหน้าทุกๆท่าน ครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ดีใจจัง ดีใจจัง ดีใจจัง ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ wav!! wav!! wav!! wav!! wav!! lv! lv!

ขอบคุณ ครับท่าน พรเทพ  ที่ช่วยขยายความและชี้แจงรายละเอียดเพ่ิมเติม
ยินดี น้อมรับฟังข้อคิดที่แนะนำมา ครับผม

เรื่อง คะแนน ที่ถามนี้ หมายความว่า ผมจะให้ท่านอื่นๆได้อย่างไร  ไม่ได้หมายถึงต้องการจุดนั้นครัีบผม

พูดแบบนี้เดียวก็ให้ลบเสียหรอก
ก็ถามว่า  มันคืออะไรครับ แล้วได้มาอย่างไร  ผมต้องทำอะไรบ้าง  อธิบายไป กลับบอกว่าไม่ใช่แบบนั้น ไม่ได้ถามแบบนั้น แล้วถามตอนไหนว่าจะให้คะแนนเพื่อนๆยังไง  ไม่เอา

gelu♥
member
*

คะแนน278

NAVY ET'43

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 07:54:39 PM »

55555555555 เออ นะ  อ.พรเทพไม่ทักผมก็ไม่ทันได้คิดแฮะ ว่าคำพูดขัดแย้งกันนิดๆ
เอาหน่า ตั้งใจทำดี แล้วอะไรดีๆจะตามมาเองครับ เยี่ยมมาก

ป.อิเล็กทรอนิกส์
208/209 ม.7 ต.พลูตาหลวง อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี 20180
หนองบัวลำภูโดยกำเนิด
    086-0680580
boynotza002
Full Member
member
**

คะแนน36

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 04:35:18 PM »

ขอบ คุณ ครับ ผมจะ ทำ ให้ ดี ที่ สุดๆ ping!

เป็นผู้สูงอายุ อย่าสูงแค่วัน เดือน ปี แต่ต้องสูงด้วยคุณความดี ที่ฝากไว้แก่อนุชน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์