รบกวนหน่อยครับ กล่องใส่ซีดี 10แผ่นของโซนี่ MEX-R1 เวลาปิดเครื่องมีเสียงดังกึกกั๊
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ SONY » หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ กล่องใส่ซีดี 10แผ่นของโซนี่ MEX-R1 เวลาปิดเครื่องมีเสียงดังกึกกั๊
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ กล่องใส่ซีดี 10แผ่นของโซนี่ MEX-R1 เวลาปิดเครื่องมีเสียงดังกึกกั๊  (อ่าน 6471 ครั้ง)
sv.narong
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 06:47:26 PM »

รบกวนหน่อยครับ กล่องใส่ซีดี 10แผ่นของโซนี่ MEX-R1 เวลาปิดเครื่องมีเสียงดังกึกกั๊ก ๆๆ พอเปิดเครื่องเล่นแผ่นในกล่องซีดีใหม่ ที่วิทยุจะขึ้นให้รีเซ๊ท พอรีเซ๊ทแล้วถึงจะเล่นแผ่นใด้เป็นเพราะอะไรครับ (ถ้าใส่แผ่นที่เครื่องเลยไม่เป็นไรครับ)

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ SONY » หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ กล่องใส่ซีดี 10แผ่นของโซนี่ MEX-R1 เวลาปิดเครื่องมีเสียงดังกึกกั๊