วิทยุ เทป ซีดี SONY CDF-V7 เล่นซีดีเพลงไม่ได้อย่างเดียว
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 01:25:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิทยุ เทป ซีดี SONY CDF-V7 เล่นซีดีเพลงไม่ได้อย่างเดียว  (อ่าน 2357 ครั้ง)
kumpee
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 02:24:40 PM »

รบกวนท่านผู้มีปรสบการณ์ครับ วิทยุ หูหิ้ว มี เทป มี ซีดีเพลง  SONY รุ่น CDF-V7  วิทยุ/เทป ใช้ได้ปกติ แต่เล่นซีดีเพลงไม่ได้อย่างเดียว  selecter switch ไปที่ CD ก็ยังเป็น วิทยุ FM ไม่เป็น ฟังชั่น CD ผมถอด selecter switch มาวัดดู แกะดูแล้วข้างใน ก็ปกติดีครับ ไม่มีรอยไหม้ หรือเสียแต่อย่างใด CD ไม่ทำงานเลยแม้แต่หน้าจอก็ว่างปล่าว ฟังชั่น CD เป็น วิทยุ FM ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์