หาชื้อสวิทช์เครี่องเล่น mp4 ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » โทรศัพท์ » ► iPOD-MP3-MP4 » หัวข้อ: หาชื้อสวิทช์เครี่องเล่น mp4 ครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาชื้อสวิทช์เครี่องเล่น mp4 ครับ  (อ่าน 2429 ครั้ง)
jarun
วีไอพี
member

คะแนน33

« เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 02:03:02 AM »

Roll Eyes ผมกำล้งหาชื้อสวิทช์เครี่องเล่น mp4 อยู่ครับ ตัวโยกหักครับเป็นของเพี่อนเอามาให้ซ่อม รบกวนเพี่อน
ช่างช่วยแนะนำร้านที่มีสวิทช์ขาย หรือท่านใดมีสวิทช์ ช่วยขายต่อให้ผมได้ใหมครับ ราคาตัวกี่บาทครัน
ผมต้องการ 2 ตัวครับ ขอบคุณครับ ผมอยู่เชียงใหม่ครับ 
ตามรูปครับผมหงายตัวสวิทช์ขึ้นแล้วถ่ายรูปครับ   ขอบคุณ  Smiley

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » โทรศัพท์ » ► iPOD-MP3-MP4 » หัวข้อ: หาชื้อสวิทช์เครี่องเล่น mp4 ครับ