รบกวนท่านผู้ใจบุญช่วยหาวงจรวิทยุ new jazz 2 din หน่อยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: รบกวนท่านผู้ใจบุญช่วยหาวงจรวิทยุ new jazz 2 din หน่อยครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้ใจบุญช่วยหาวงจรวิทยุ new jazz 2 din หน่อยครับ  (อ่าน 4198 ครั้ง)
kerolure
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 01:51:47 PM »

รบกวนท่านผู้ใจบุญช่วยหาวงจรวิทยุ new jazz 2 din หน่อยครับ พอดีว่าอยากได้เพื่อจะหา line out ก่อนที่จะเข้าภาคขยายครับ พอดีอยากต่อ power amp เพิ่ม แต่ไม่อยากใชตัวแปลงสัญญาณครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: รบกวนท่านผู้ใจบุญช่วยหาวงจรวิทยุ new jazz 2 din หน่อยครับ