อยากได้วงจร เพิ่มสัญญาณจากฟร้อนให้แรงขึ้นครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: อยากได้วงจร เพิ่มสัญญาณจากฟร้อนให้แรงขึ้นครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้วงจร เพิ่มสัญญาณจากฟร้อนให้แรงขึ้นครับ  (อ่าน 4578 ครั้ง)
Hal_junior
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 09:56:17 AM »

ปกติฟร้อนทั่วไปคงไม่เกิน 4 V.  อยากได้วงจรขยายถึง 7 V. ครับ

benzd
member
*

คะแนน17

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 10:00:48 AM »

preไงครับท่าน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: อยากได้วงจร เพิ่มสัญญาณจากฟร้อนให้แรงขึ้นครับ