รวมเครื่องเสียง จ.สุรินทร์

รวมเครื่องเสียง จ.สุรินทร์

<< < (2/24) > >>

หลง สุรินทร์:
พี่ PO หรอครับ เป็นยังไงบ้างครับสบายดีหรือเปล่าว 2อาทิตย์ที่แล้วผมไปบ้านอยู่ไปเล่นกับช่างอ๊อกด้วย
เมาคือเกา เลี้ยงสุดยอด อิอิอิ

pong20:
 ;)ท่านหลง เข้าพรรษาทำไมไม่กลับสุรินทร์  เสียดายจัง mr.soundman เขาเอาขยาย microtech มาให้ช่างอ๊อกลอง  พอดีได้ลองตู้ใหม่ซึ่งดัดแปลงจากตู้ปราบเซียน:-\ คิดถึงท่านจังเลยอยากให้มาฟังด้วยกัน

pong20:
ลืมลงตู้ให้ดู >:(

หลง สุรินทร์:
ขอบคุณมากครับพี่ที่ยังคิดถึงผม
ผมติดทุระมาไม่ เสียดาย  ฝากไปถึงทุกคนด้วยเด้อ คึดถึงมากๆ
ช่วงนี้ผมสอบอยู่ เสียดายมากๆ

ท่านอ็อก เข้าพรรษา แล้ว เลิกเหล้าสะ สัก3 เดือน  เพื่อสุขภาพ ท่าน
คงอีกไม่นานผมจะกลับครับ เดี๋ยวเจอกัน

mr.soundman:
ขอขอบคุณช่างอ๊อกครับที่อำนวยความสะดวกในการทดสอบ  ??? เสียดายที่คุณหลงไม่มาด้วย :'(จะได้ช่วยกันแสดงความคิดเห็นกันหน่อย :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว