รวมเครื่องเสียง จ.สุรินทร์

รวมเครื่องเสียง จ.สุรินทร์

(1/24) > >>

pong20:
ขอเชิญท่านเจ้าของเครื่องเสียงชาวจังหวัดสุรินทร์  ได้นำรูปภาพเครื่องเสียงของท่านไม่ว่าขนาดเล็ก กลางหรือใหญ่ มาโชว์กันหน่อย  ถ้าเป็นไปได้กรุณาลงที่อยู่ให้ด้วยนะครับ

samanick:
เดี๋ยวกลับสุรินทร์วันแม่จะถ่ายมาลงหน่อย ตอนทำงานอยู่ระยองครับท่านเชิญท่านโชว์ก่อนเลย

หนุ่มหน้ามนต์คนสุริทร์

pong20:
 8)เอาคอม+นักร้อง+แด๊นเซอร์ ไปเล่นงานขึ้นบ้านใหม่ เลยเก็บรูปเครื่องเสียงมาฝาก เป็นของ  JJ SOUND บ้านทะนงชัย ต.เมืองที่ อ.เมือง จ.สุรินทร์  บ้านเดียวกับคุณหลง สุรินทร์ ครับ ::)

หลง สุรินทร์:
ท่าน จ๊อด มาเองเลยหรอ   ของพี่ชายผมเองครับ    พี่จ๊อด   รู้จักพี่ หนุ่ม บ้านสังแกไหมครับ บ้านข้างๆตรงนั้นแหละครับบ้านผม ฮา ได้ข่าวว่าทำตู้ไหม่หรอพี่
เดี๋ยวผมกลับบ้านจะไปเยี่ยม ครับ

ผมว่าเครื่องพี่จ๊อด แต่คนโพสต์ ไม่ไช่พี่จ๊อดแน่นอน  5555555

po:
ถูกต้องครับไม่ใช่คุณจ๊อดโพส  ผมโพสให้เอง (เกษตรพงษ์)  นัน-นนท์ มิวสิค บ้านกันตรง ต.บึง กิ่ง อ.เขวาสินรินทร์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป