SAMSUNG CS-29K ขึ้น AGING
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 17, 2024, 06:34:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SAMSUNG CS-29K ขึ้น AGING  (อ่าน 6237 ครั้ง)
ลุงเคี้ยง-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1138

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:27:30 PM »

samsung CS-29K ขึ้น AGINGจะแก้แบบไหนใครรู้บ้างครับ ช่วยหน่อย ผมเข้าโหมดปรับให้ภาพ ทาง ฮอร์ให้เลื่อนมาอยู่
ตรงกลาง เรียบร้อยแล้วไม่รู้ว่าไปกด ถูกปุ่มอะไรเข้า แต่ไม่ได้สังเก็ตว่ามัน ขึ้น AGIGN ครับเลยกดปิด เครื่องที่รีโหมดไม่ได้
แต่เปลี่ยน ช่องและทำอะไรต่อมิอะไรได้ เพียงแตกดปิดที่รีโหมด ไม่ได้ครับใคร รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ เจ้าของ หงุดหงิดมากครับ ขอบคุณล่วง
หน้าครับ งง ขอบคุณ Smiley (รีโหมดไม่เสีย)

ntt♥
กลุ่มสนับสนุนLSV+มีน้ำใจ
member

คะแนน287

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 08:37:58 PM »

สวัสดีลุงเคี้ยง  อาการนี้ผมไม่เคยเจอ  น่าจะลง eeprom ใหม่ น่าจะหาย
รุ่นนี้ผมมี eeprom หลายตัว แต่มีลงท้าย
ถาวร-LSVteam
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน955

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 08:54:31 PM »

กดปุ่มอินโฟรค้างไว้5วิสิครับ ผมจำไม่ได้ ว่าใช่รึเปล่า และอีกวิธีหนึ่งจ้ำคีย์ที่จุดนี้ครับแล้วปลอ่ย   แล้วเครื่องจะสแตนบาย กดรีโหมดเปิดก็จะหาย

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้
member
*

คะแนน1138

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:32:16 AM »

Smiley ขอบคุณท่าน ntt และ ท่าน อ.ถาวร มากครับผมจะลองกด แบบที่ ท่าน อ.ถาวรบอกก่อนครับ ตอนนี้เครื่องอยู่บ้านลูกค้าครับ
 ภาพ+เสียง ปกติ แต่มันขึ้น AGING ตัวสีแดง ข้างบนเหนือภาพครับ กดปิดที่รัโหมดไม่รับ แต่ฟังชั่น อื่นๆ
 มันรับและทำงานหมด แล้วถ้ายังไงผมจะมาบอกครับขอขอบคุณ ทั้งสองท่านเป็นอย่างสูงครับ   Cheesy ขอบคุณ Smiley
ถาวร-LSVteam
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน955

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:46:49 AM »

จำผิดลุ้งเคี้ยงกดปุ่มเมนูค้างไว้5วิครับ

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้
member
*

คะแนน1138

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:56:28 AM »

จำผิดลุ้งเคี้ยงกดปุ่มเมนูค้างไว้5วิครับ
ขอบคุณครับที่มาบอกเร็ว ผมกำลังจะโทรไปบอกให้เจ้าของให้ลองกด อินโฟร ค้างใว้ 5 วิอยู่พอดี ก็ลองเข้ามาดูให้แน่ใจครับ ขอบคุณมากครับ เยี่ยมมาก Smiley
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์