พี่ๆครับ ตู้ W สูตรไหนดังดีสุดครับ เห็นมีหลายสูตร ไม่รู้ว่าจะทำสูตรไหนดี
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 17, 2024, 10:30:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ ตู้ W สูตรไหนดังดีสุดครับ เห็นมีหลายสูตร ไม่รู้ว่าจะทำสูตรไหนดี  (อ่าน 5937 ครั้ง)
diode025
member
*

คะแนน1

« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 10:46:41 AM »

พี่ๆครับ ตู้ W สูตรไหนดังดีสุดครับ เห็นมีหลายสูตร ไม่รู้ว่าจะทำสูตรไหนดี  พอดีว่าจะต่อเองครับ แต่ก็มีหลายสูตรครับ ก็เลยเลือกไม่ถูกครับ  ไม่ว่าจะเป็นของคอมแพค  ของพีออดิโอ ของ อาร์เอ็ม-เทค  หรือจะเป็น W 1 เมตร ไม่ว่าจะเป็นของท่านเมคมิวสิค  พี่ๆช่วยเลือกให้หน่อยครับ หรือว่าจะเสนอสูตรอื่นก็ได้นะครับ  หรือหากท่านใดมีสูตร w ที่ว่าแน่กว่าสูตรไหนๆก็ ก็ช่วยอนุเคราะห์หน่อยนะครับ  พอดีว่าจะทำแทนตู้เก่าครับ  ของเก่าใช้ เทอร์โบ ครับเสียงนุ่ม ลึก  เบสออกดีครับ แต่ว่าพอออกห่างไปประมาณสองถึงสามร้อยเมตร เสียงเบสจะหายครับ  สรุปคือเบสออกไม่ไกลครับ ก็เลยอยากจะเปลี่ยนไปเล่น W ดูครับ เห็นมีคนบอกว่าเสียงออกไปไกลเป็นกิโล  พี่ๆช่วยอนุเคราะห์หน่อยนะครับ  ..........ขอบคุณล่วงหน้านะครับ........ขอบคุณครับ

diode025
member
*

คะแนน1

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 07:52:03 PM »

นี่ครับ
หลง สุรินทร์
วีไอพี
member

คะแนน96

ทีมงาน PS.SOUND

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 08:14:51 PM »

สูตรเต็ม เสียงนุ่ม แต่ด้านหลังสั่น ดังไม่ไกล
สูตร 1เมตร เสียงแข็งนิดหนึ่ง หลังตู้ไม่สั่น ดังออกไกล เหมาะกับเล่นหมอลำ หรือกันตรึม อิอิ

รับงานะบบ LAN Wireless ติดตั้ง CCTV ดูผ่านระบบออนไลน์ Remote ทำให้ได้ทั่วประเทศ
diode025
member
*

คะแนน1

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2008, 08:06:21 PM »

ไม่ทราบว่าท่านหลง สุรินทร์ ยังใช้ W 1 เมตรอยู่หรือเปล่าครับ แล้วทุกวันนี้ได้เล่นวงกันตรึมอยู่อีกหรือเปล่าครับ  ช่วยบันทึกมาให้ฟังอีกครับ ชุดก่อนผมโหลดแล้วเปิดฟังตนตรีเสียงแน่นมากครับ ชอบมากครับ ผมคนบุรีรัมย์นะครับ แต่ตอนนี้มาเรียนที่ กทม ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ..........ขอบคุณครับ
หลง สุรินทร์
วีไอพี
member

คะแนน96

ทีมงาน PS.SOUND

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 05:59:00 PM »

http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?topic=32409.0

รับงานะบบ LAN Wireless ติดตั้ง CCTV ดูผ่านระบบออนไลน์ Remote ทำให้ได้ทั่วประเทศ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์