ขออนุญาติตั้งกระทู้บริจาค คู่มือซ่อม ไดสตาร์ให้เพื่อนช่างเพราะว่าไม่ค่อยได้ซ่อม
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มิถุนายน 16, 2024, 10:19:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติตั้งกระทู้บริจาค คู่มือซ่อม ไดสตาร์ให้เพื่อนช่างเพราะว่าไม่ค่อยได้ซ่อม  (อ่าน 2093 ครั้ง)
newsmember♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน32

« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:15:58 PM »

พอดี รื้อบ้าน เจอพวกคู่มือที่ไปอบรม ซ่อมพวก ทีวี ซีดี ของ
ไดสตาร์ ที่เมื่อก่อนไปอบรมบ่อย
 ตอนแรกกะว่าจะทิ้ง แต่เพื่อให้เพื่อนช่างที่ต้องการ
เอาไปใช้ประโยชน์เป็นของขวัญปีใหม่
 คู่มืออาจจะเก่า แต่ช่างบางคนอาจต้องการ
ผมจะส่งให้ฟรีๆครับ
 ใครต้องการ ก็ ลงชื่อในกระทู้นี้เลย
 คนแรกที่ลงชื่อที่อยู่ผมจะส่งให้ครับ
  ตอนนี้กำลังรื้อ ที่จะส่งให้ เป็นพวกคู่มือซ่อม
ของ ไดสตาร์ อาจมีของ ยี่ห้ออื่นด้วย
 พวกที่ไม่ค่อยได้ใช้จะส่งให้ ฟรีๆ
ไม่มีค่าใช้จ่ายหรือค่าส่ง ขอ ชื่อที่อยู่ชัดๆ
 เอาคนแรกที่ ลงชื่อครับ
   พอดี ช่วงนี้ ซ่อมน้อยลง ไปเน้น ซ่อมคอมกับขาย
คอมเป็นหลัก และอื่นๆ  ใครต้องการลงชื่อได้ครับ
 1 คนแรกเท่านั้น

newsmember♥
member
*

คะแนน32

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:21:26 PM »

ตอนมืด จะเข้ามาดูครับว่ามีใครต้องการไหม
ไม่งั๊น ผมก็ทิ้งลงถังขยะ
npt
member
*

คะแนน2

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:23:53 PM »

ผมขอควาอนุเคราะห์ก็แล้วกัน เก็บเงินปลายทางก็ได้ครับ
เสมา   ขันนาก
135 ม.5 ต.ลำเหย อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150
0894577106
newsmember♥
member
*

คะแนน32

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 05:31:59 PM »

ตกลงครับ ผมจะส่งให้คุณ npt
ประมาณอีก 2-3 วันจะส่งไปให้ครับ
ผมจะค้นดูเผื่อเจอพวกคู่มืออื่นๆจะส่งให้หมดเลยครับ
 ฟรีครับ
  ขอปิดกระทู้ นี้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์