ภาพมีผ่าน..ก็มีสอบตก ..วันนี้เจอ 2 ข้อหาครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพมีผ่าน..ก็มีสอบตก ..วันนี้เจอ 2 ข้อหาครับ  (อ่าน 2027 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 07:40:15 AM »

ภาพนี้ไม่ผ่านเพราะ: ทรัพย์สินทางปัญญา - ภาพอาจละเมิดสิทธิ์ในทรัพย์สินทางปัญญาของผู้อื่น (เช่นงานศิลปะของคนอื่นสามารถมองเห็นได้ในภาพหรือการออกแบบของวัตถุนั้นได้รับการคุ้มครองโดยลิขสิทธิ์)

ภาพนี้ไม่ผ่านเพราะ: โฟกัส - วัตถุหลักของภาพไม่อยู่ในโฟกัส

ขอขอบคุณ inspector แห่ง Shutterstock ที่กรุณาแนะนำจุดบกพร่องของภาพถ่ายให้ครับ

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 07:56:39 AM »

ภาพนี้ไม่ผ่านเพราะ ..แมวตัวเล็กๆ แต่ผลงาน ยิ่งใหญ่ครับ ..น้องคิตตี้ ทำซะแล้ว  Cry
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์