ขออนุญาต ทดสอบ ฝังโพสต์ ..คืออะไรหว่า..
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 20, 2024, 12:11:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ทดสอบ ฝังโพสต์ ..คืออะไรหว่า..  (อ่าน 3624 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 10:08:42 AM »

หันมาเล่นเฟสกันบ้าง ..ในซอยบ้านผม ตั้งแต่เด็ก10ขวบ จนถึงคนวัย60 คนขายไอติม ,คนแทงปาล์ม, คนส่งของ ,ผู้ใหญ่, เมียผู้ใหญ่,อ้อ.รู้สึกว่าท่านนายกฯของเราก็ด้วย...  มีเฟสเกือบทุกคน ..เราไม่วิ่งตามไม่ได้แล้ว   Cry

ลองคลิ๊ก ในภาพด้านบนครับ

member
*

คะแนน1346

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 10:13:31 AM »

นึกว่าอะไร ..ใช้ ไอเฟรม หนีไม่พ้น html ครับ ..  ping!

member
*

คะแนน1346

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 10:17:05 AM »

เข้าท่าแฮะ... สามารถเล่นเฟซฯ จากหน้าubmthai.com ได้เลย  Lips Sealed
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 10:39:52 AM »

เทคโนโลยี ไปเร็วมากครับ ถ้าตามไม่ทัน หากิน ลำบาก ครับ

ผมยังใช้พู่กัน เขียนตัวอักษร อยู่เลย ถ้ามัวแต่ ย่ำ อยู่กับที่ ลำบาก แน่ ครับ

ในขณะที่ เครื่องมือ ยุคนี้ใช้ เครื่องตัด เครื่อง CNC  เครื่อง เลเซอร์  สารพัดเครื่อง

เด็กๆรุ่นใหม่ อาชีพเดียวกัน สั่งเครื่องทำน้ำแข็งใส ทั้งก้อนมาจาก นอก

สั่งห้องเก็บน้ำแข็ง ควบคุมอุณภูมิ

ทำรถห้องเย็น  สั่งเครื่องมือพิเศษ ในการทำงาน ฯลฯ

เค้ายัง รุ่นๆ อยู่ เค้า ตีทุนคืน ได้ เพราะ เค้า มีเวลา

ยังเรา ตาม เทคโนฯให้ทัน แต่ ลงทุน แบบ เด็กๆ ไม่ได้ แล้ว

เพราะ เรา ไม่มี เวลา เหลือ เยอะ

ด้วย วัยวุฒิ ของเรา ได้แต่ ปล่อย วาง ได้ คือได้ ไม่ คือ ไม่

ของเรา ก็ คือ ของเรา ไม่ ก็คือ ไม่

ใจเราก็ สบาย 

เมื่อ 2วัน นี้เอง ลูกค้า จากชุมพร จะให้ไปแกะฯ งานแต่งงาน

เราก็ อธิบาย ว่า ไม่ คุ้ม นะ กับ ค่าใช้จ่าย

ผมมีตังค์ ผมรวย โรงน้ำแข็งของผม โรงงานผลิตรถของผม

โรงสีของผม คุณจะเอาเท่าไหร่ ว่ามา อยู่ที่ว่าคุณจะมีปัญญา มาได้ หรือเปล่า เท่านั้น?

เงิน ไม่ใช่ปัญหา คุณมา ผมเปิดโรงแรม ของผมให้คุณพักเลยจะกี่คืนก็ได้

พอบอกค่าเสียหายในการทำงานไป เท่านั้น หละ

เงียบ เป็น เป่าสาก เลย

ฮ่าๆๆๆๆๆอ้ายพวก คนรวย นึกว่า รวยจริง

ไม่เอา

member
*

คะแนน1346

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 10:45:39 AM »

ทำเฟสฯนั้นง่ายๆ ไม่ต้องลงทุนอะไรเลยซักบาท ..รู้งี้ทำตั้งนานแระ นะ..เตรียมปิดเว็บมาทำเฟสแทนดีไหม 555    Sad

eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 10:58:07 AM »

Face. มันไม่มี กำแพง ป้องกัน ด้านลบ ด้านมืด มันเยอะมาก

ปัญหา คดี ความ ทวีคูณ ทุก วินาที

อย่า แกว่ง เท้าไปหา เสี๊ยน เลย พี่

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์