ธาตุทั้ง 5
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 10:45:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ธาตุทั้ง 5  (อ่าน 6515 ครั้ง)
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 08:10:00 AM »

เอามาฝากพี่ชาครับ

ธาตุทั้ง 5

ธาตุไฟไม่ถูกกับน้ำ  แต่พี่ทำงานแกะน้ำแข็ง

ดังนั้น พี่คงไม่ใช่ธาตุไฟหรอกครับ คนพูดเขาขอให้ได้พูด เขาไม่ได้มีความรู็เรื่องนี้เลยแม้แต่น้อย

ธาตุไม้เสริมไฟ ดังนั้นถ้าพี่ธาตุไฟจริง อาชีพธาตุไม้ต้องเสริมพี่ครับ

eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 09:33:31 AM »

ผมจำผิดครับเลยไปค้นกระดาษเก่าๆมา

กาลเวลาผ่านเลยมาถึงทุกวันนี้ ไม่เชื่อเรื่องหมอดูแล้วครับ

ที่ผ่านมา ไม่จริงเลยสัก เค๊ส เดียว

ทายว่าจะรวย จนเอาจนเอา ไม่เคยแม่นเลย

ทายว่าจะตาย แม่นฉิ...หายเลย

ไปลงทุนที่อุทัยธานี หาหมอดูเป็นสิบคนที่ว่าแม่นยังกะตาเห็นไปมาหมด

หมดเงินค่าหมอดูหลายตังค์ ทุกหมอทายเหมือนกันเป๊ะ

ไปลงทุนคราวนี้ เปิดบัญชี รอได้เลย ลาภจะเข้ามาดังภูเขาเลากา

บางหมอขนาดเอาตำราเผาทิ้งกันเลยถ้าไม่จริง55555

บางหมอพี่แกบอก ปีหน้ามาอีก เอาป้ายแดงเบ้นส์มาฝากอาตมาสักคันได้ไหมโยม

ดวงมีแต่ เฮงๆๆๆๆๆๆๆรับๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งปี

สรุป เจ๊งไปหลายแสน เอางี้ดีฟ่าแทบหมดบ้านเลยหละ ขายหมด

จบกัน

eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 09:39:06 AM »

ทุกวันนี้ พอใจเท่าที่มี พอ

ทำบุญ ทำทานบ้างถ้ามีโอกาส แต่ไม่แสวงหาหรือดิ้นรน ทำบุญ

บางปีไม่ทำเลยบุญ ทำแต่ทาน บางปีทำบุญไม่ทำทานก็ปี

มีกินไม่มีกินก็ปล่อยมันตามเส้นทางของชีวิต

หมามันยังไม่อดเลย ถ้าเรา อดก็คงแย่ยิ่งกว่าหมา

ผมคงไม่ปล่อยให้ชีวิตเสมือน หมา พอ

พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 05:35:20 PM »

ผมก็ดูดวงมามาก
เรียนรู้เรื่องดวงก็มาก

ตอนนี้ ผมก็ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับดวงตัวเองเลย ตกลงเราดวงเป้นยังไง ดีหรืิอไม่ดี

แต่ที่แน่ๆ เราอยู่เหนือดวง

เรากำหนดดวงเราได้ด้วยตัวเราเอง

และไม่ใช่ผมเก่งนะ

ทุกคนก็ทำได้เหมือนผม ถ้าคุณต้องการ 

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์