แจกเฉพาะสมาชิก LSV เท่านั้น คู่มือคอนเน็คเตอร์และสายเคเบิล

แจกเฉพาะสมาชิก LSV เท่านั้น คู่มือคอนเน็คเตอร์และสายเคเบิล

(1/1)

Nattawut-LSV Team:
ผมมีหนังสือดีอยู่เล่มหนึ่ง ก็เลยเอามาฝากครับ
รวบรวมข้อมูลหัวคอนเน็ตเตอร์ และลักษณะการต่อสายเคเบิลชนิดต่างๆ
ที่ใช้งานบ่อยๆ ในงานคอมพิวเตอร์,ออดิโอ,วิดีโอและเอซีเพาเวอร์
ตัวอย่างเช่น สาย CGV,EGA,SVGA,RS232,CENTRONICS จำนวนกว่า 80 แบบ

เป็นไฟล์ PDF ครับ อาจหลาย part หน่อยนะครับ เพื่อไม่ให้เซิฟเวอร์ทำงานหนักจนเกินไป
ชุดที่ 1 มีจำนวน 5 part รหัสแตกไฟล์ แนบไฟล์อยู่ใต้กระทู้นี้ครับ

part1

part2

part3

part4

part5

Nattawut-LSV Team:
ชุดที่ 2 มีทั้งหมด 5 part ครับ 

part1

part2

part3

part4

part5

lsv-smile  HAPPY2!! :)

tar samart:
ขอบคุณมากครับ มีประโยชน์ มากครับ.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ