ตอบแทนเพื่อนๆผู้มีน้ำใจ..LSVรับสมัครเพื่อนๆเป็นทีมงาน เปิดเว็บในต่างประเทศ..มีรายได้ทุกเดือนครับ ..
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 04:19:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบแทนเพื่อนๆผู้มีน้ำใจ..LSVรับสมัครเพื่อนๆเป็นทีมงาน เปิดเว็บในต่างประเทศ..มีรายได้ทุกเดือนครับ ..  (อ่าน 10650 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 08:55:18 AM »

ข่าวดี

กำลังเร่งทำให้เสร็จเร็วๆนี้ (วางเมนเว็บไซต์บนserverที่อเมริกา..และserverฝากรูปภาพในไทยเนื้อที่500GB.)

เพื่อนสมาชิกมีหน้าที่เป็นทีมงานดูแลสมาชิก และร่วมโพสอาการเสีย-จุดเสียของเครื่องใช้ไฟฟ้าในเว็บบอร์ดคล้ายๆLSV boardแต่ต้องใช้ภาษาอังกฤษ. เมื่อมีคะแนนและผู้เข้าชมถึง(จะกำหนดอีกครั้ง) จะได้รับส่วนแบ่งประจำเดือน ทุกเดือน ..สนใจสมัครมาได้เลยครับ

** รับสมัครเฉพาะสมาชิก LSV ที่มีระดับสูงกว่าsuper vip.คะแนนช่วยเหลือเว็บบอร์ดไม่ต่ำกว่า200คะแนนเท่านั้น จะพิจารณาเป็นรายบุคคล .. .รับไม่เกิน4 ท่านเพื่อรักษาผลตอบแทนให้ทุกท่านได้เต็มที่ครับ

มาร่วมฝึกภาษาด้วยกัน..และมีผลตอบแทน มีรายได้ที่แน่นอน ทุกเดือน ..รับประกันความซื่อสัตย์และจริงใจ โดย ..ช่างเล็กLSV
ตัวอย่างหน้าเว็บ(กำลังทำ)

http://www.freeeleccircuit.com/      THANK!! Smiley

worathep-LSV team
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน712

รุ่งเรืองอิเล็กทรอนิกส์

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:15:51 AM »

I would like to apply for this job for the first person.
Thank you p' Lek for this excellent job. HAPPY2!! HAPPY2!! Cheesy Cheesy

Worathep   Nakapraving

รับซ่อม TV-computer                    มี TV มือสองขาย  
รับสอนซ่อม-ประกอบคอมพิวเตอร์      มีจอมอนิเตอร์มือสองขาย
ซ่อม อัพเกรด ประกอบคอมฯ             มีคอมพิวเตอร์มือสองขาย
รับติดตั้ง วางระบบแลน อินเตอร์เน็ต
ราคาคุยกันได้ โทร 02-6934724
Nattawut-LSV Team
E23IUY
member
*

คะแนน808

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:20:20 AM »

พี่เล็กครับ แล้วถ้าไม่เก่งอังกฤษ (พอถูๆไถ่ได้)แต่อยากเรียนรู้ (อยากเก่งอังกฤษ)
อย่างกระผม จะได้ไหมครับ 
member
*

คะแนน1346

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:21:32 AM »

สุดยอดครับ  เอาแน่ เอาแน่

...ยินดีต้อนรับท่านวรเทพ มาร่วมงาน 1 ท่านแล้วนะครับ เราจะรับไม่เยอะ เพื่อรักษาส่วนแบ่งของรายได้ให้แก่เพื่อนๆ ในระยะแรก30-40% ..จะโชว์ตัวเลขให้เพื่อนๆดูทุกเดือนครับ  THANK!!
member
*

คะแนน1346

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:27:51 AM »

พี่เล็กครับ แล้วถ้าไม่เก่งอังกฤษ (พอถูๆไถ่ได้)แต่อยากเรียนรู้
อย่างกระผม จะได้ไหมครับ

..ได้ครับ มีใจรักมาช่วยกัน..ผมก็ชื่นใจแล้วครับ
.. ผมก็ถวายความรู้ภาษาอ. คืนอาจารย์ไปนานแล้ว พอถูไถ ไปวัดไปวาได้เหมือนกัน ต้องฝึกอีกมากมายก็ตอนแก่นี่แหละครับ  Grin

..แต่ก็โชคดีอย่างหนึ่ง เนื้อหาทางภาษาอ.ของวิชาอิเล็ค นั้นจะเป็นภาษาสากล ง่ายๆสั้นๆ ผิดพลาดนิดหน่อยก็ยังอ่านรู้เรื่อง และจะกลัวอะไร ..คุณgoogleแปลภาษาทุกวันนี้ก็มี .. ที่สำคัญ คุณวรเทพ นั่นไง  เยี่ยมมาก Shocked
E23IUY
member
*

คะแนน808

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:39:57 AM »

ถ้าอย่างนั้น ก็
Let  me introduce my self.
My name is Nattawut Kathaisong.
H.N.D 2  Department of Electrical Power.
Wichianburi Industrial and Community Education College.
I like electrical and electronic .
I want to work with  p' Lek .
Thank you.    HAPPY2!!  Smiley
member
*

คะแนน1346

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:54:43 AM »

ยินดีต้อนรับน้องNattawut-LSV Team มาร่วมงานสู้ด้วยกัน อีกท่านครับ  Smiley

... ด้วยพลังน้ำใจของเพื่อนๆLSV ..ผมเชื่อมั่นว่าเว็บใหม่ของพวกเราไปได้สวยอย่างแน่นอน  เยี่ยมมาก
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:55:00 AM »

ผมไม่ได้ซ่อมทีวีแล้ว

ทำแต่ดาวเทียม ได้ไหม  

tu2522-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1161

086-5306051 ติดต่อได้เวลา 20.00น.-23.00น.

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:56:53 AM »

สนใจครับ แต่เวลาช่วงนี้มีน้อย ทั้งทำงานและเรียนต่อ
ขอเป็นตัวเลือกท้ายๆครับ
 HAPPY2!! HAPPY2!!
member
*

คะแนน1346

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 10:13:16 AM »

ยินดีต้อนรับคุณพรเทพและน้องตู่มาร่วมงานด้วยกันครับ ..  Smiley

...คุณพรเทพเชี่ยวชาญเรื่องจานดาวเทียมและอุปกรณ์ไฮเทค ..ผมคาดว่าน่าจะมีผู้สนใจเยอะเช่นกัน ..จะสร้างหมวดจานดาวเทียมเพิ่มให้ครับ
..น้องตู่ มีเวลาว่างเมื่อไรก็มาช่วยก็ได้ ถือเป็นผู้supportมหาวงจร ..งานนี้ น้องตู่ ช่วยได้มากมายเลยนะครับ  ขอบคุณ

..เปิดกระทู้นี้มาชั่วโมงกว่าๆ ได้ทีมงานครบแล้วครับ ..ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้เกียรติมาร่วมงานกับผม และวางใจผม..ผมจะสู้เต็มกำลังกับงานนี้ครับ ไว้ใจได้ครับ  เอาแน่

..ปิดรับทีมงานก่อนนะครับ ..หากเพื่อนๆท่านใดจะสมัครเพิ่มเติม(ทีมงานสำรอง ให้PM.ไปหาผมนะครับ อย่าโพสในกระทู้นี้ครับ) ขอบคุณ
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 10:49:08 AM »

Thanks for the invitation. Kub P'Lek

member
*

คะแนน1346

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 11:43:39 AM »

..ในขณะที่กำลังตกแต่งรูปร่างของเว็บ ..ขออนุญาตใช้กระทู้นี้ส่งข่าวไปก่อนนะครับ

หน้าโฮมเพจ http://www.freeeleccircuit.com

เว็บบอร์ดต่างประเทศ  http://www.freeeleccircuit.com/board/ เพื่อนๆสามารถไปลงทะเบียนได้เลยครับ นอกจากลงอาการเสีย,งานซ่อมฯลฯแล้วจะใช้พูดคุย ฝึกภาษา หรือสอบถามปัญหาในการทำงาน(มีห้องภาษาไทยด้วย มองเห็นเฉพาะทีมงานเท่านั้น) ..และจะแสดงเงินปันผลแต่ละเดือนให้แก่เพื่อนๆทีมงานด้วยครับ) พยายามใช้ ...@hotmail.comนะครับ ผมจะได้ปรับระดับทุกท่านให้เป็นระดับทีมงานของfreeeleccircuit.com

เว็บบอร์ดในประเทศไทย  http://www.freeeleccircuit.net/board/ เอาไว้ชี้ลิงค์วงจรบนserver  wav!! wav!!
worathep-LSV team
member
*

คะแนน712

รุ่งเรืองอิเล็กทรอนิกส์

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 12:24:31 PM »

ถ้าอย่างนั้น ก็
Let  me introduce my self.
My name is Nattawut Kathaisong.
H.N.D 2  Department Electrical Power.
Wichianburi Industrial and Community Education College.
I like electrical and electronic .
I want to work with  p' Lek .
Thank you.    HAPPY2!!  Smiley

น้องวุฒิ ภาควิชาเราต้องมี of ด้วยครับจึงจะสมบูรณ์
Department of Electrical Power ครับ

รับซ่อม TV-computer                    มี TV มือสองขาย  
รับสอนซ่อม-ประกอบคอมพิวเตอร์      มีจอมอนิเตอร์มือสองขาย
ซ่อม อัพเกรด ประกอบคอมฯ             มีคอมพิวเตอร์มือสองขาย
รับติดตั้ง วางระบบแลน อินเตอร์เน็ต
ราคาคุยกันได้ โทร 02-6934724
E23IUY
member
*

คะแนน808

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 02:11:18 PM »

น้องวุฒิ ภาควิชาเราต้องมี of ด้วยครับจึงจะสมบูรณ์
Department of Electrical Power ครับ

ขอบคุณมากๆครับ พี่วรเทพ พี่ต้องสอนผมด้วยนะครับ ผมอยากเก่งกับเค๊าบ้าง สู้เต็มที่ อิอิ  เอาแน่
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์