เดือนนี้ เน็ตรายเดือนมือถือหรือแอร์การ์ดDTACลดราคาแล้วครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ห้องคอมพิวเตอร์ » สนทนา-คอมพิวเตอร์ » ●lan - internet - browser » เน็ตมือถือ-แอร์การ์ด » หัวข้อ: เดือนนี้ เน็ตรายเดือนมือถือหรือแอร์การ์ดDTACลดราคาแล้วครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนนี้ เน็ตรายเดือนมือถือหรือแอร์การ์ดDTACลดราคาแล้วครับ  (อ่าน 4187 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 07:31:23 PM »

...วันนี้เพิ่งสมัครเน็ตรายเดือนunlimited ปกติเดือนก่อน1,000กว่าบาท แต่เดือนนี้ลดเหลือ 800 กว่าบาทแล้วครับ...สปีดใช้ได้ทีเดียวครับ   เยี่ยมมาก   Embarrassed

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ห้องคอมพิวเตอร์ » สนทนา-คอมพิวเตอร์ » ●lan - internet - browser » เน็ตมือถือ-แอร์การ์ด » หัวข้อ: เดือนนี้ เน็ตรายเดือนมือถือหรือแอร์การ์ดDTACลดราคาแล้วครับ