ผมทดลองแล้วได้ผลเกินคาด สำหรับคนที่มีอายุมาก 50 up.
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 03:01:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมทดลองแล้วได้ผลเกินคาด สำหรับคนที่มีอายุมาก 50 up.  (อ่าน 3176 ครั้ง)
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:14:12 AM »

ไม่ได้โฆษณาให้กับตัวยานะครับ แต่ผมทดลองแล้ว
ได้ผลเลยเอามาบอกเพื่อนๆในบ้านหลังนี้
เผื่อว่าบางคนมีอาการเดียวกับผม

ตัวผมเอง มีอาการเจ็บ ปวดหลัง เรื้อรังมานาน
ซึ่งเกิดจากการทำงานหนัก
ในการแบกของ (แกะสลักน้ำแข็ง)

ใช้ยาหลายตัวในการรักษาไม่ดีขึ้นเลย
พอมีอายุมาก อาการเจ็บปวดหลัง ทวีความรุนแรงขึ้น

เลยไปซื้อโสมปูเซินมากินดู ได้ผลครับ

อาการปวดหลังดีขึ้น แทบไม่ปวดเลย

ตอนนี้กำลังหยุดยา ดูว่าถ้าหยุดยาแล้ว
อาการปวดหลังจะมาอีกหรือไม่

เพราะยาเม็ดหนึ่ง 50 บาท
กล่องละ 500 บาท ผมซื้อได้ 450 บาท
ดูจากใน net. แล้วสั่งซื้อ

อีกประการยิงปืน นัดเดียวได้ นก 2 ตัว

คือ บำรุงไตและรักษาอาการเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ

ขอบอกว่า ไม่ผิดหวังครับ

ผม เยี่ยว ยังรดขาตัวเองเลย
พอกินยาตัวนี้ น้องชาย คอยแต่
เดินหน้าแล้วฆ่ามัน ทั้งวันเลย
ผมเป็นคนธาตุร้อน
กินยาจีนตัวนี้แล้ว หน้าจะชา
แต่ไม่มีผลอะไร กับร่างกาย

กินยาตัวนี้แล้วต้องไม่กิน หน่อไม้ดองกับ หัวไชเท้า

ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับบริษัทยา
ไงลองเข้าgoogleดูแล้วพิมพ์คำว่า

โสมปูเซิน สรรพคุณ

ping!

http://www.youtube.com/v/IcXAiDaF-W8?version=en&fs=1&autoplay=1&loop=1=th_TH" type="application/x-shockwave-flash

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:28:49 AM »

..ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลจริงที่มีประโยชน์แก่เพื่อนสมาชิก..   Cheesy Smiley

...ผมยังไม่แก่ จะกินได้ไหมหนอ  Shocked
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์