Charlie bit my finger - again ! Harry และ Charlie ที่หยอกเย้ากันน่ะครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 07:12:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Charlie bit my finger - again ! Harry และ Charlie ที่หยอกเย้ากันน่ะครับ  (อ่าน 10226 ครั้ง)
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 12:10:02 PM »

คลิปที่คนดูเยอะมากที่สุดจริงๆก็คือ
เป็นคลิปของสองพี่น้อง Harry และ Charlie ที่หยอกเย้ากันน่ะครับ
โดยคนพี่ Harry เอานิ้วไปแหย่ปากน้อง น้องก็กัดเล่น
แล้วก็หัวเราะชอบใจ สร้างความน่ารักในหัวใจแก่คนดูคลิปมากๆครับ
จนทำให้ยอดคนดูคลิป ทะลุ 300 ล้านครั้ง!! ไปเรียบร้อยแล้ว!!
 เป็นคลิปที่มีคนดูเยอะที่สุดครับ

http://www.youtube.com/v/_OBlgSz8sSM?fs=1&hl=en_US&color1=0x006699&color2=0x54abd6&border=1

สำหรับคนที่ภาษาประกิตไม่แข็งแรง
แต่อยากรู้ว่าหนูน้อยเค้าพูดอะไรบ้าง
แกะมาได้ประมาณนี้ครับ
0:04 - Aha ha, Charlie. - ฮ่ะฮ่ะฮ่า ชาร์ลี
0:06 - Charlie bit me. - ชาร์ลีกัดหนูอ่ะ
0:27 - Ouch!! Charlie!! - โอ้ย!! ชาร์ลี!!
0:29 - Oooooooooooouch!! - โอ้ยยยยยยยยยยยยย!!
0:32 - Charlie!! - ชาร์ลี!!
0:33 - That's really hurt!! - มันเจ็บมากเลย!!
0:44 - Charlie bit me. - ชาร์ลีกัดหนู
0:48 - And that's really hurt. Charlie~~. แล้วมันก็เจ็บมากเลย ชาร์ลี~~
...
ประมาณเนี้ยะครับ คุยกันไม่ได้ใจความอะไรหรอก แต่น่ารักแบบเด็กๆ
ซึ่งจะว่าไป คลิปนี้มันน่ารักม้ากกกกกกมากกกกกกกกกกกก ไหม?
ก็ขอบอกว่าน่ารักมากๆ แต่ก็ไม่น่าเชื่อว่าคนดูจะเยอะขนาดนี้อ่ะนะ ^ ^"
ใครเป็นคุณแม่ลูกอ่อน เผื่อมีคลิปน่ารักๆ ก็รีบเก็บไปอวดชาวบ้านก็ได้นะ เผื่อดัง ^ ^
คนส่วนใหญ่ชอบดูคลิปเด็กๆน่ารักๆทั้งนั้นล่ะครับ ^ ^

peera-500 ♥
วีไอพี
member

คะแนน116

ไม่ชอบคนโกง เอารัดเอาเปรียบ รักความยุติธรรม

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 11:56:27 AM »

น่ารักดี
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์